• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu Thảo luận thắc mắc về Themes.

MinhThang

Manager
Topic này sẽ giúp các bạn có những yêu cầu hay thắc mắc khi sử dụng Theme tại BOX Theme S60.
Các bài viết yêu cầu hay thắc mắc phải rõ ràng đầy đủ cụ thể vấn đề cần được giải đáp, không hỏi khi chưa tìm kiếm những nhu cầu đã có trên DD, không post bài sai mục đích theo chủ đề của Topic đặt ra, các bài viết không tuân theo chủ đề sẽ bị Del mà không cần thông báo.

tu2179

mình đang cần tìm theme world of warcraft hình dday. Ai có thì up nhé

tc89

Ai có theme của nokia 5310xp chạy được trên s60v2 cho mình xin nhé. thanks

tanpossible

Ai có theme của nokia 5310xp chạy được trên s60v2 cho mình xin nhé. thanks

Thấy cái này giống giống nè pro.Vào down về cài thử có ưng ý không?
Link

vuong103

mọi người ơi, tớ dùng 6680, hồi trước tớ thấy có người dùng theme Iphone đẹp lắm , các icon giống hệt nhưng tớ tìm mãi chẳng thấy, bạn nào có up lên cho anh em với nhé. tớ ít khi vào diễn đàn được nên ai có pm với tớ theo địa chỉ yahoo: vuvuong0209_uct. thanks nhìu nhìu

tanpossible

mọi người ơi, tớ dùng 6680, hồi trước tớ thấy có người dùng theme Iphone đẹp lắm , các icon giống hệt nhưng tớ tìm mãi chẳng thấy, bạn nào có up lên cho anh em với nhé. tớ ít khi vào diễn đàn được nên ai có pm với tớ theo địa chỉ yahoo: vuvuong0209_uct. thanks nhìu nhìu

Của bạn đây.Down về dùng thử coi cái nào chạy được nghe.Mình không có máy để test:
Iphone Black Ultimate

Iphone Original

Download

palour

CHo mình hỏi?? Máy của mình là 3230, mình có cài 1 theme có HÌNH ĐỘNG,cài xong dùng thử thì Tấm Hình nền nó không chuyển động..

TruBic

Well-Known Member
CHo mình hỏi?? Máy của mình là 3230, mình có cài 1 theme có HÌNH ĐỘNG,cài xong dùng thử thì Tấm Hình nền nó không chuyển động..
Để chạy được theme động thì máy của Bạn phải có thêm Pm owinskin (có trong các theme động của Owinskin) rồi kích hoạt cái owinskin đó thì theme đó mới động được nè.

llTuyetTinhCocll

Để chạy được theme động thì máy của Bạn phải có thêm Pm owinskin (có trong các theme động của Owinskin) rồi kích hoạt cái owinskin đó thì theme đó mới động được nè.

Anh ui, N70 mình có thể nào làm theme động mà ở màn hình chờ nó là hình động 100% ko??? vì làm theme động tren owinskin nó chỉ động có 80% thôi

TruBic

Well-Known Member
Anh ui, N70 mình có thể nào làm theme động mà ở màn hình chờ nó là hình động 100% ko??? vì làm theme động tren owinskin nó chỉ động có 80% thôi
hiện giờ chỉ có cài thêm owinskin thì theme mới động được
còn nếu muốn lấy ảnh động làm hình nền thì em qua bên việt hóa tìm cái phần mềm AnimSprite cùa anh việt hóa mà dùng
Động đến cả động đất ấy chứ nói chi là động màn hình. :D

llTuyetTinhCocll

hiện giờ chỉ có cài thêm owinskin thì theme mới động được
còn nếu muốn lấy ảnh động làm hình nền thì em qua bên việt hóa tìm cái phần mềm AnimSprite cùa anh việt hóa mà dùng
Động đến cả động đất ấy chứ nói chi là động màn hình. :D

Anh ko hiểu ý em rồi. ý em nói là cài cho nó động từ trên xuống dưới. Còn ở own nó làm được theme động. nhưng chỉ động 80% tấm hình thôi anh àh. ở 2 phần đầu và cuối tấm ảnh nó là ảnh tĩnh

0917515131

Ai đó cho mình xin icon windowXP cho pm SmartSetting v1.14 S60V2 OS8 với. Cái hình biểu tượng cửa sổ window ở chữ Start nhìn đẹp đẹp đấy ak. Mình tìm khắp trên google mà ko thấy đâu có nữa, toàn cái Icon windowXP thô thô và xấu thui.
Xin lỗi mod nếu em post sai box vui lòng del bài giúp e ak.

gmuu

Còn nếu thích giống luôn thì chơi cái này(Dùng cho Adobe Flash Lite S60 nghe bạn)

Download
Bạn ơi, theme này dùng cho N70 đc ko?Mình down về và giải nén thấy nhiều file nhưng không có file sis để cài vậy bạn?Nếu bạn có theme như vậy dùng cho N70 thì cho mình xin nhé lexuanphi@gmail.com Thanks bạn trước nha!

tanpossible

Bạn ơi, theme này dùng cho N70 đc ko?Mình down về và giải nén thấy nhiều file nhưng không có file sis để cài vậy bạn?Nếu bạn có theme như vậy dùng cho N70 thì cho mình xin nhé lexuanphi@gmail.com Thanks bạn trước nha!

Cái này là theme flash bạn phải dùng trình Adobe FlashLite mới chạy được.N70 chạy ngon lành bạn