• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

hbcvn

Banned
Các bác ơi cho em xin them mặc định của n85 với!

Em rất thích them của dòng 9.3 như n78, 85 nhưng khi cài vào máy nó không hiện hết giao diện và chữ. Các bác giúp em sửa them này dùng được cho n81, 82 với. Em cảm ơn rất nhiều

Pretty

E71 có sử dụng hiệu ứng giao diện giống E72 không các bạn?

TraiNgheoHn

Có bác nào làm cho hình nền full được cho E72 không nhỉ? Em cài FreeFSWP 1.01 mà nó không cho chọn ảnh, thế mới đau chứ.

cocpro91

Vẫn đề nhỏ về theme

K hiểu sao em cài bất kể cái theme nào cũng không đổi được 3 cái icon này .cài theme nào nó cũng cứ trơ trơ ra không thay đổi j cả.bác nào giúp e với . Máy em là 6120C
3 Icon đó là Aplications,My Own,Và Games

MinhThang

Manager
K hiểu sao em cài bất kể cái theme nào cũng không đổi được 3 cái icon này .cài theme nào nó cũng cứ trơ trơ ra không thay đổi j cả.bác nào giúp e với . Máy em là 6120C
3 Icon đó là Aplications,My Own,Và Games
Bạn phải xem Theme đó có full Icon không đã chứ, nếu máy bạn có chế độ biểu tượng động thì hãy tắt nó đi.

cocpro91

Tất nhiên là Full rồi anh.e thử đủ loại theme rồi.cài vào N81 thì đc còn vào 6120c thì 3 cái icon không đổi :(

chivung

Hỏi cách thay đổi hình ảnh,icon cho theme mặc định theo máy

Các bác cho em hỏi có cách nào thay đổi hình nền,hình trong theme của mấy theme mặc định theo máy không ạ?
em đang dùng N78

DinhTuan

Các bác cho em hỏi có cách nào thay đổi hình nền,hình trong theme của mấy theme mặc định theo máy không ạ?
em đang dùng N78

theme mặc định thì không thể, nên kiếm mấy theme có icon mặc định rồi thay hình nền của nó bạn à

chivung

vậy có cách nào lấy mấy cái hình nền của theme maqwcj định không bạn nhỉ? bao gồm cả hình nền và hình trong theme( trong menu đó)

caothehien

Tình hình em thích themes này lắm . nó là themes nseries v3 với icon ovi . Nhưng ngặc nỗi cái gì cũng đc nhưng lại bị lỗi cái khung khi người khác gọi đến là trắng tươi hok thấy gì hết or khi bấm *101# thì cũng cái khung trắng tươi ( ai test sẽ thấy ) . pác nào rành edit dùm em nha !
link themes đây : http://www.box.net/shared/5lzmb7p8kc
Mong tin các pác

nhoveai6000

các anh chị có ai có loại theme hd phong cảnh hay chủ đề nào cũng được dành cho 6120c không? nếu có post dùm e thanks!!

caotuanan

theo mình biết, thì 1 topic theme tối thiểu phải có 5 theme bạn à

lý do là thế này : hôm wa vừa up xong 1theme thì nó cúp điện,chưa kịp up típ,để hôm nay up thì bị clock.a,e nào nhờ mod mở lại cho mình up thêm 1 số theme đẹp nửa.thân

ahgnaoh_h2t

Có ai biết cách chỉnh màu chữ cho theme không.Mình có dùng 1 số theme mà khi ai goi đến mà màu chữ trùng với màu nền,không biết đằng nào mà lần.Thân