• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YewMarquee_v1.2_S60

zerolovethuy

Phần mềm chạy chữ ngoài màn hình va menu
Nền trực tiếp là theme của bạn, có thể chỉnh màu chữ cho phù hợp với theme.
Có thể chỉnh vị trí hiển thị.

Link: YewMarquee_v1.2_S60.rar

Không down tiếc ráng chịu!:D

thusinhbuon

nếu mình ko nhớ nhầm thì phần mềm này đã có từ lâu rồi và hình như đã có người up lên 4rum rồi thì phải !

peacewar

Trước diễn đàn đã có PM như vậy nhưng mà là chạy trên nền Python thì phải,cái này chác không cần chạy trên nền Python đâu nhỉ !

onlylove80

Trước diễn đàn đã có PM như vậy nhưng mà là chạy trên nền Python thì phải,cái này chác không cần chạy trên nền Python đâu nhỉ !
Đúng thế bạn ah. Pm này không cần Python đâu..
Chạy cái này chắc ngốn pin phải biết!
Rất tốn Pin, mỗj khj vào 1 thư mục hay bị gjật gjật dễ gây đơ máy lắm..

zerolovethuy

Đúng thế bạn ah. Pm này không cần Python đâu..

Rất tốn Pin, mỗj khj vào 1 thư mục hay bị gjật gjật dễ gây đơ máy lắm..

Ax, mình chạy máy 7610 nổi tiếng là RAM yếu mà đâu có thấy giật đâu, rất ok, bác xem lại họ cái!
Còn về tốn pin thì tất nhiên rồi, muốn không tốn pin thì tốt nhất không nên sử dụng!:))

chemi1209

Ax, mình chạy máy 7610 nổi tiếng là RAM yếu mà đâu có thấy giật đâu, rất ok, bác xem lại họ cái!
Còn về tốn pin thì tất nhiên rồi, muốn không tốn pin thì tốt nhất không nên sử dụng!:))

Ặc, ram 7610 mà yếu ah! Khoẻ hơn 6600 đó!

zerolovethuy

Ặc, ram 7610 mà yếu ah! Khoẻ hơn 6600 đó!
Đề nghị bác xem lại, Olylove80 đang sử dụng máy N82 vậy mà còn kêu yếu, giật... Thật không hiểu.
Tuy sự thật so với 6600 thì RAM 7610 có nhỉnh hơn một chút thật, nhưng so với các dòng s60v2 sau nạy thì 7610 thật sự chỉ là con tep. hehehehhe:D

TruBic

Well-Known Member
Đề nghị bác xem lại, Olylove80 đang sử dụng máy N82 vậy mà còn kêu yếu, giật... Thật không hiểu.
Tuy sự thật so với 6600 thì RAM 7610 có nhỉnh hơn một chút thật, nhưng so với các dòng s60v2 sau nạy thì 7610 thật sự chỉ là con tep. hehehehhe:D
Em à hồi trước Olylove80 sài N70 như anh đấy sau này mới dùng N82. Mà N82 không chạy được tập tin sis của V1 và V2 này đâu em à.
Hồi trước anh có sài phần mềm này nhưng thấy giật giống Olylove80 nói nên Remove lâu rồi em ơi!

thusinhbuon

ko chỉ giật , các chữ mà mình muốn cho chạy thì quá bé , em đã chỉnh đủ kiểu rồi mà vẫn bé cho lên cài đc khoảng 15' remove luôn ! cái này em cài các đây phải nửa năm rồi !