• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

yoyo phiên bản 1.0.1 mới nè ah em test thử cho ý kiến nha!

kehuydiet11_9

mình lấy hình ảnh của pác
cksovhl
chỉ là phiên bản mới hơn thôi!đã test thử thấy nó cũng chẳng khác gì bản cũ là mấy!dùng vẫn chậm chư thế!mọi người test thử cho ý kiến nha!cái này được cái nhẹ mà it bị dis như các phần mềm chat khác!:D:D:D:D

link down nè:http://www.4shared.com/file/SjQJD9ct/yoYo.html
phiên bản 1.0.2 cho các pác test thử nè
http://www.4shared.com/file/sOJvxOEb/_2__yoYo.html

Chỉnh sửa cuối:

kehuydiet11_9

Hình như kinh nghiệm post bài của chủ top còn non, up ành thế kia ma nào nhìn đc
không thấy mình bảo lấy ảnh từ đâu àh??lấn sau đọc kỹ rồi hãy bình nha!
mà chủ đề này là test phần mềm rồi có gì bình luận không phải bình luận linh tinh như bạn rồi nói người khác non trình hay có trình nha!bạn thì trình độ cao lắm sao???post thử 1 bài lên diễn đàn cho anh em bình luận đi????????????

phuonggm

Phần mềm này mình chưa test nhưng theo mình đã là s60 thì nên chat = PM .sis ! Nếu là .jar thì nên dùng shMessage.Nhưng xin phép test kái rùi cho y' kiến tiếp nhé

Mình dùng UC 7.2 download nó bắt chờ 10s nè.Nản

Last edited by a moderator:

kehuydiet11_9

Phần mềm này mình chưa test nhưng theo mình đã là s60 thì nên chat = PM .sis ! Nếu là .jar thì nên dùng shMessage.Nhưng xin phép test kái rùi cho y' kiến tiếp nhé

Mình dùng UC 7.2 download nó bắt chờ 10s nè.Nản
cái phần mềm bằng file sis thì có mỗi cái slick là dùng được thôi!nhưng nó không ổn định!các phần mềm khác nó chắc gì đã ổn định!thế nên mới có nhiều phần mềm khác để mọi người cùng test thử xem dùng có ổn định ko??nên mới post lên cho mọi người dùng thử!chứ ai cũng nghĩ như bạn thì không có phần mềm đẻ ra cho bạn test thử đâu!đến khi các phần mềm khác nó không ổn đình dùng ức chế xem có làm được gì ko??

cksovhl

Member
slick chat pro nhất trên s60v2 rồi. nhưng hay lỗi đăng nhập, hay bị out. shmessenger thì chat nhanh, hiện avatar được, nhưng dùng để nick hơi lâu 1 tý là kiểu gì cũng disconnect. mỗi cái đều có ưu nhược điểm riêng mà. comment như vậy ko hay chút nào. có lẽ bạn ý không biết comment

kehuydiet11_9

các bác nhầm rồi.chỉ có ola la chát vô đối thôi=))
ola là cái đăng nhập chậm vô đối+hay bị out+người gửi tới mà không nhận được khi chưa bị out vô đối+trong lòng bạn vô đối

Kái này 6600 pó tay ko dùng dc
bạn kiểm tra lại nhé!tất cả các máy có java đều chạy được bạn àh

1 vé cho nimbuzz chưa thấy bị lỗi gì
cái này cũng ít lỗi nhưng hơi nặng bạn ạ!chạy no giật quá nên mình không kết nó lắm!nhưng càng nhiều phần mềm chat càng vui và đỡ bùn!hi

Last edited by a moderator:

phuonggm

Ưu điểm:
PM nhỏ, nhẹ (~100kb), load PM nhanh, k fải đăng nhập qua tài khoản trung gian, hỗ trợ nhiều: avatar,status, gõ TV...
Nhược điểm:
Load chat chậm, k trơn, status quảng cáo, k hiện avatar mình ở máy người khác, gõ chữ chậm...