• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YUGI Oh - Vua trò chơi bài ma thuật

hbinhlove2003

* Developer: rfm.ro
* Version: 1.2.3
* Size: 18.9 MB
* Price: $9.99
* Compatible: iPhone and iPod touch
* Firmware: 2.x

Download

Mã:
http://www.mediafire.com/?svzy2dkf2di
[B] pass: ncccnn[/B]

xxmember

trowif ạ mình cứ đang ước có trò này này trên iphone ko ngờ có thật ạ
thank bạn nhiều lắm
nhưg sao dung lượng ít thế nhỉ mình tueowng phải nhiều lắm chứ

djhaha

* Developer: rfm.ro
* Version: 1.2.3
* Size: 18.9 MB
* Price: $9.99
* Compatible: iPhone and iPod touch
* Firmware: 2.x

Download

Mã:
http://www.mediafire.com/?svzy2dkf2di
[B] pass: ncccnn[/B]

link die gùi bạn ơi mở ko được :-s

tomcat266

link vẫn sống ...copy cái pass điền vào ô ở dưới rồi click Unlock file ..nó sẽ hiện ra link download ........

hasitinh

đúng app này chỉ dùng để xem bài thôi chư o chơi đc nhưng muốn chơi thì phải tải thêm một phần nưa rồi đăng nhập chơi online thì phải mio2nh đã từng đọc 1 bài viết về thể loại đánh bài magic này trên ip rồi nhưng o có đam mê nên o tìm hiểu ,hình như bên vnmagic có chỉ cách chơi đó bạn

conmeodien0983

Cái này dùng để xem bài thôi, mà bác này dùng nguyên văn bài của bác nccnn bên vnmagic thì phải chỉ dẫn ra chứ, ăn nguyên thế này là ko được.

vuhoang201087

chán thiệt cứ tưởng là chơi đc yugi trên iphone , ai ngời nó chỉ cho coi hình các quân bài, ngoài ra chảng làm gì dc.

ignatigo

cái này thuộc loại ứng dụng, bên Mỹ và Nhật tụi nó duel bài này nhiều lắm, ứng dụng này dùng để tìm hiểu chức năng và yếu tố của các loại card, kiểu như 1 từ điển để tra cứu, đối với tụi duelist thì khá cần thiết

Chrisher

ước mơ chi cho thất vọng, nó bán 10$ mà như ^!&@#, chọc điên thì đúng hơn. xem bài bài thôi, ko cho đánh :)) nực cười