• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zinc WM6.1 19900 (Uploaded 23/06/08)

trucdemo

link không down được huhu, mấy anh up dùm lên galaxyz.net được hung (host đó up nhanh lắm), hoặc host khác cũng được, thanks mấy anh nhiều!!

nonoone711

huhu e làm như hướng dẫn copy lên thẻ nhớ (ngay len thẻ lun ko hề vào thư mục nào) vậy mà nó chạy xong tới màn hình welcome là nó chết đứng luân,bg phải làm sao đây,ai chỉ giúp với

NBLam

Chán nhỉ, sao Zinc ít ROM thế, cả năm trời chả có ROM mới...

doandu

huhu em up như trên.nó chạy & xong rồi dưng ở chỗ Window Mobile véion 6.1.& xuất hiện dòng chữ " Tap the screen to set up your windows Mobile-based device." ko lên đc nữa.mong các bác giúp em với.huhu

for1danny

trời ..... như vậy là nó đã chạy rồi. pác chọc lên màn hình để bắt đầu cài. Công đoạn đầu tiên là căn màn hình. pác cứ chọc vào điểm giao nhau của dấu (+) sau đó thì chỉnh thời gian.....

Cái link này khi click vào thì nó bảo File not Found !!!!
pác nào up lại lên host khác đc ko ???