• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZING me trên s60v5,nông trại,bói tử vi,vv 27/11

ngviethoa

Zing Me Mobile giới thiệu phiên bản nâng cấp cho dòng máy Nokia màn hình cảm ứng cùng với một số tính năng mới sau:

1. Báo rung khi có thông báo mới

2. Thêm chức năng xem tin từ Zing News

3. Hỗ trợ chia sẻ link từ ứng dụng Zing News
Chức năng chụp hình từ Webcam và chia sẻ nhanh, ổn định lên Zing Me

Hỗ trợ một số game/ứng dụng: NTVV, Cuộc Chiến Đỗ Xe, Tử Vi,...

Và còn nhiều điều thú vị khác...mà Zing Me Mobile muốn để các bạn tự khám phá nhé

4. Hỗ trợ thông báo mỗi khi có phiên bản mới(giúp các thành viên có thể cập nhật ngay phiên bản mới nhất)
Đồng thời hỗ trợ nhiều dòng máy hơn, bao gồm: Nokia C5-03, Nokia C6-00, Nokia C6-01, Nokia C7-00, Nokia E7-00, Nokia 5230, Nokia 5250, Nokia 5530 XpressMusic, Nokia 5800 XpressMusic, Nokia X6-00, Nokia N8-00.5233 ,các dòng tooch
bắt buộc phải có QT cái sẵn trên máy nhé
1.
http://www.ziddu.com/download/12780100/zingme_offline.rar.html

2.
http://www.ziddu.com/download/12780101/zingme.rar.html

file 1 có sắn QT .file 2 ko có QT

ngviethoa

Chỉnh sửa cuối:

Jerrykist

Cái này xài rồi, nhảm lắm. Cũng như mở bằng trình duyệt đt thôi...

ngviethoa

thì cũng phải từ từ mới lên bản pro dc chứ.nhưng bản này có cái thu hoạch tất cả ,,... tất cả như nông dân VIP ý.
ko onl chăm ruộng dc thì lên mobile cũng dc mà.ko sao

se7gecko

k cài được dù đã có QT... Error "Verificando Componetes", ai giúp mình với...

votinh484

Hình như phải cài vào bộ nhớ máy mới xài được, còn cài vào thẻ nhớ thì không xài được đâu

wikileaks

cài vào thì được nhưng nó ko chạy bạn ơi......mình cài vào SD lẩn Bộ Nhớ Máy nhưng ko chạy..mình nhấp vào Icon của zing me nhưng ko thấy nó khởi động.
+ mình đang sài nokia C6

yeulam92

May 5233 dung kaj nay khi kick vao icon thj toan thay may bj reset.lan nao cung the.nen zingme->delete

nttnn175

Qt là gì vậy nhỉ? đọc hoài mà ko hiểu mấy. anh em nào chỉ giúp với.

Tương tự như Java, python trên điện thoại hay NET frame work trên máy tính ý, nó là nền tảng để chạy 1 số ứng dụng (đặc biệt là các ứng dụng chuyển động 3D)

Boybuontg

Sao mình dow bản có sẵn QT khi cài nó vẫn báo thiếu QT là sao nhỉ . Còn 3 cái part QT trên thì cài cái nào cũng đc ah ?

Boybuontg

Có anh em nào xài được chưa ? Mình tải về ko xài được mặc dù cài bộ qt mới nhất . Giúp mình với , trang chủ của trò này là j anh em vào mà ko thấy chỗ dowload trang chủ của game này . Hj vọng nó đã sữa lỗidơCó anh em nào xài được chưa ? Mình tải về ko xài được mặc dù cài bộ qt mới nhất . Giúp mình với , trang chủ của trò này là j anh em vào mà ko thấy chỗ dowload trang chủ của game này . Hj vọng nó đã sữa lỗi

thainguu

hình như ứng dụng này bị ngừng phát triển thì phải, em vào Zing Me Web ko thấy chỗ tải nữa, hịc