• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zombie Infection - Jump with fear UIQ 3.0 (Touch Screen - Update 2/5/09 )

Caohieu88

Zombie Infection - Jump with fear UIQ 3.0

Game java

Nguyên văn bởi traihp9001:
New York năm 2011
Bạn là một thành viên của băng nhóm "Inside the Action" hoạt động tại New York.Vào một ngày, đột nhiên con người sống tại New York biến đổi,trở thành một loài sinh vật nguy hiểm.Bạn tình cờ biết rằng nguyên nhân là do một loài virus nguy hiểm đã phát tán khắp New York
Hãy cứu New York khỏi những con quỷ khát máu.Sử dụng tất cả những gì có thể để tiêu diệt chúng:Súng phóng lựu, lựu đạn, tiểu liên, súng lazer, súng máy để hoàn thành sứ mạng của mình
Hãy hạ gục những Zombie khát máu để hoàn thành 36 nhiệm vụ trong games để trở thành người hùng cứu thế giới.

Game features:
+Thoát khỏi thành phố New York đầy rẫy những con zombie khát máu, luôn sẵn sàng làm thịt bạn.
+Kết hợp lối chơi hành động bí mật khi luồn lách trong bóng tối để trốn tránh những con zombie khát máu.
+Cơ chế vật lý khá tốt, bạn có thể phá hủy tất cả nhưng gì trên đường đi của mình nhu: tường, cây cối, xe cộ.....
+Hỗ trợ hệ thống Auto Aim giúp bạn bắn hạ những chú zombie dễ thương dễ dàng hơn.
+Đồ họa tuyệt hảo, âm thanh tuyệt vời. Có thể hiển thị tới hàng tá zombie trên 1 màn hình.
+Lần lượt điều khiển 3 nhân vật khác nhau với kỹ năng chiến đấu và cách chơi khác nhau làm bạn không bao giờ nhàm chán.

tax6600

mới nghe là thấy hay rồi,nhưng ko biết có hay thật ko.hjhj.thanks bác cái nha!