• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zombie Infection – Sự trỗi dậy của ác quỷ [By Gameloft SA] Nguồn từ: http://blogmobi

Lori_hd

Chân thành cám ơn bác hieuna đã cung cấp cho mình 1 game hay.Mình post bên ngoài cho mọi người tiện theo dõi nhé.Vì có nhìu game hay mà để trong topic tổng hợp của mình, ít người để ý ;;)
không dài dòng nữa sau đây là giới thiệu của e nó

Zombie Infection là một trò chơi chứa đựng đầy những khoảnh khắc của sự sợ hãi. Người chơi sẽ không bao giờ tìm thấy một phút an toàn của mình trong suốt ba giờ chơi xuyên suốt game từ đầu đến cuối. Gameloft đã có sự cải tiến rất mới về mặt vật lý trên những xác sống: Nếu chúng ta sử dụng các loại súng sức công phá cao, đạn sẽ xuyên qua người chúng và sẽ tiếp tục gây ra vết thương cho những xác sống khác. Và ghê rợn hơn là khi đã bị đứt đôi người (không bị banh đầu), thì những xác sống đó vẫn có thể tấn công chúng ta bằng những bộ phận đó một cách độc lập. Ngoài ra khi sử dụng súng phun lữa, không chỉ đơn thuần một xác sống bị đốt, nếu chúng chạm vào những xác sống khác, ngọn lửa sẽ lây lan tiếp tục lên chúng và cứ như thế đến khi tắt hẳn

attachment.php

360* 640

ThanhTungHN

Oa , game nghe ghê wá anh zaj ơi, hjhj
Em test . Thank anh zaj

Chú ý Bài viết Tiếng Việt có dấu đầy đủ !

Last edited by a moderator:

Lori_hd

chú việt hoá mấy game nguồn a để ở pic thành lập ấy, mấy game này vh làm gì :D

style144

pác lori ơi, link die rồi............................phần 2 chơi ko qa nổi, giờ download phần 1 chơi

Lori_hd

pác lori ơi, link die rồi............................phần 2 chơi ko qa nổi, giờ download phần 1 chơi
minhf xóa hết game cũ rồi, bác nào còn giũ thì chia sẻ với bác style nà :-??