• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zurcuer Xa Bot v1.00 (0) S60v3 / v5 S ^ 3 Anna Belle Unsigned

MinhThang

Manager
Zurcuer Xa Bot v1.00 (0) S60v3 / v5 S ^ 3 Anna Belle Unsigned

Ứng dụng tự động trả lời tự động chuyển SMS chưa đọc sau khi vào hộp thư đến với khoảng thời gian được thiết lập sẵn. (Chưa test trên V5 nhờ các bạn test hộ).

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?95r02hqb5ypydb9[/DOWNLOAD]

Link VH By hieuna: [DOWNLOAD]https://www.box.com/s/c9d666f80e88ddb991be[/DOWNLOAD]​

Dragon459

Manager
Máy em lại đang treo vì vụ cfw rồi. k cũng ráng test up lên cho trọn vẹn. :D
Mấy vọc sĩ bên v5 đi qua đọc thì test giùm vậy.
cả SMod và Mod đều nhờ vả đấy :))

Dragon459

Manager
đọc không hiểu tác dụng của nó thì test sao được :|

Chưa hiểu thì mới cần người test chứ. đọc mà hiểu thì dùng luôn cho rồi. :|
Người test app và post bài có vài trò ở chỗ này. =D>
Chứ đâu phải đơn giản chỉ là up app đó lên host rồi chụp vài ba cái hình xong đưa lên diễn đàn. :-??

duylinh27884

Moderator
mới test xog,ko có gì là khó hiểu,nếu cài pm vào máy,khi có tn mới gửi đến máy bạn,nếu bận ko xem đc tn bạn có thể thiết lập thời gian để pm tự độg trả lời cho người gửi(nếu hết thời gian mà tn vẫn chưa đc mở pm sẽ tự độg trả lời) vd:“toi dag ban,chua the doc tn cua bạn” chẵn hạn:D.Ngoài ra nó còn có thể tự độg chuyển tiếp tn mới đến cho 1 số khác(thích hợp cho nhữg ai dùg 2 máy):D

Dragon459

Manager
ok. cảm ơn bác DuyLinh đã test giúp.Lúc nào xong cfw em sẽ bổ sung ảnh v5 cho hợp lệ sau. :D

MinhThang

Manager
mới test xog,ko có gì là khó hiểu,nếu cài pm vào máy,khi có tn mới gửi đến máy bạn,nếu bận ko xem đc tn bạn có thể thiết lập thời gian để pm tự độg trả lời cho người gửi(nếu hết thời gian mà tn vẫn chưa đc mở pm sẽ tự độg trả lời) vd:“toi dag ban,chua the doc tn cua bạn” chẵn hạn:D.Ngoài ra nó còn có thể tự độg chuyển tiếp tn mới đến cho 1 số khác(thích hợp cho nhữg ai dùg 2 máy):D

Không có nút Thanks đành chấp nhận bài Thanks. :D
Cảm ơn em đã test hộ cho anh em dùng, cái này hay chứ đâu có zở.=D>=D>=D>

Dragon459

Manager
Không có nút Thanks đành chấp nhận bài Thanks. :D
Cảm ơn em đã test hộ cho anh em dùng, cái này hay chứ đâu có zở.=D>=D>=D>

mà lúc nào thì các Admin mới fix nốt cái nút thanks vậy Sếp. :D