• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[06-05-08]Primetech Contacts - DANH BẠ NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT v2.14_UIQ3.0

ungngoclam

mình cài vào máy,sai đó mình install,nhưng nó báo lỗi,nó báo là:install file is corrupt.vậy mình làm thế nào bây giờ.mong các bác chỉ giáo.thanks a lot !

p1itmd

Phải công nhận Ông Congvoi nay nhiệt tình mà xinh nữa chứ hii !!! Thank Bác nhiều nha.

vietDuck

Kô có ... chỉ ngắm thôi vậy Nhưng được cái vào phần mềm nay vuốt lên vuốt xuống thích thật Thank bác CongVoi nha :D

cnt1909

Không biết khi nào có bản Full vầy.Bản này giao diện cũng khá đẹp nhưng mà chỉ để ngắm thì kể cũng hơi uổng nhỉ.

Dzungscor

Không biết khi nào có bản Full vầy.Bản này giao diện cũng khá đẹp nhưng mà chỉ để ngắm thì kể cũng hơi uổng nhỉ.

Giờ đã có thể sử dụng bản full rồi mà bạn :), nhưng phải bỏ tiền ra mua thôi.

Black_Metal

mình đang dùng bản 2.16 ngon ơ cơ mà!
[HIDE]http://www.fileden.com/files/2008/6/4/1943971/prcontact_2.16.rar[/HIDE]

janlugipoy

công nhận kéo lên kéo xuống thích thật, tiếc rằng vẫn chưa gọi được, thanks bác CongVoi nhé :D

lucky000

hâm! ông này ở trên trời rơi xuống hả? hay spam công nghệ cao đấy! Ai cũng biết cách để có bản fulll của cái này mà ông con tiếc nuối gì nữa

lil_cu_ti89

ặc.pác hack ổ C đi rồi hack lun cả sign.cho đỡ phải bận tâm đến vấn đề sign nữa :D:D :D

papyrus86

sặc giờ này mà mấy bạn chưa có key để xài hả
mình xài mấy tháng rồi ghé vào matmadidong.com ma mua đi bạn 100 ngàn àh tha hồ xài lúc trc tui mua 50 hihi