• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

08 ỨNG DỤNG CẦN THIẾT VIỆT HÓA

lungtung

Posted via Mobile Device
trời, kiên nhẫn đọc từ đầu đến cuối theo kiểu om 3 cây tương trang sau sẽ có phần mềm Viêt hóa rôi, hóa ra... cao thủ đâu rồi làm vài cái phần mềm hay sử dung đi cho bọn dốt tiêng Anh lại kém tin học như mình nhờ với

trangden0900

thanhks

Ac.ac....TLG đâu có nói 20 ngày đâu ?!
Đã xong cách đây 1 ngày cái Xplore 1.22

ừh thanks pác trước
có cái gì bác làm xong thì up lên cho anh em dung thử rùi đóng góp thêm ý kiến, để cuối cung bác cho ra 1 cái hoàn thiện

huyenbeo

tình hình là không xong rồi anh Tình là gì bận quá nên không có thời gian việt hóa nữa,closed box này là vừa hix

hac_y_nhan

tình hình là không xong rồi anh Tình là gì bận quá nên không có thời gian việt hóa nữa,closed box này là vừa hix
Sắp có rồi đấy bồ .. thông tin mới cập nhật là bác TLG đang quy tụ anh em chủ lực VH cùng bác ấy vì bác ấy ít thời gian đấy ... thôi gắn đợi vậy nhưng tối nay về cho anh em xem bản demo ADL 1.01 Full của bác TLG mới share sáng nay ... cực ok ... nhưng không biết còn thiếu gì mà bác TLG vẩn gọi nó là Demo !! :-/

Last edited by a moderator:

Caohieu88

Sắp có rồi đấy bồ .. thông tin mới cập nhật là bác TLG đang quy tụ anh em chủ lực VH cùng bác ấy vì bác ấy ít thời gian đấy ... thôi gắn đợi vậy nhưng tối nay về cho anh em xem bản demo ADL 1.01 Full của bác TLG mới share sáng nay ... cực ok ... nhưng không biết còn thiếu gì mà bác TLG vẩn gọi nó là Demo !! :-/

Tiết lộ quân tình tội đáng chém :D

2 anh chị khéo đùa nhau quá làm thằng em chẳng biết ai với ai, hichic, cả anh CongVoi cũng same luôn =))