• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1 phút điên loạn

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
KHÔNG DÀNH CHO NHỮNG BẠN BỊ BỆNH EPILEPTICS (ĐỘNG KINH) - Nhìn chằm chằm vào chính giữa bức hình khoảng 1 phút, sau đó nhìn xuống bàn phím máy tính hoặc nhìn xung quanh sẽ thấy điều kì dziệu :D

Oxy

>:) Giật cả mình, thấy cái Keyboard của mình nó cứ chạy chạy hê hê, thú vị ghê.

AnhTu

Super V.I.P
Khuyến cáo ai đang bị các vấn đề về mắt không được sử dụng, hoặc tiền sử bệnh tim...

Zenki

Super V.I.P
Khuyến cáo ai đang bị các vấn đề về mắt không được sử dụng, hoặc tiền sử bệnh tim...
Thêm 1 cái nữa là ai đang có vấn đề bất ổn về thần kinh không nên xem nhiều :D Hic. Ai trong này có chuyện gì chắc em sống ko nổi quá :| Giết người không giao :-??

PhuongAnh

Mọi người cứ nhìn đi.Hoa mắt không đứng dậy là cùng chứ không sao đâu :))

Zenki

Super V.I.P
hix...nhìn mãi mà chẳng thấy gì :(
Nhìn tập trung vào chính giữa bức tranh khoảng 1 phút xong nhìn ra chỗ khác. Bác đừng có chằm chằm vào bức tranh không thấy gì đâu.

AnhTu

Super V.I.P
nhìn lại thì đang ấn vào 2 tấm thẻ, chắc phải cảnh cáo luôn quá =))
Cảnh cáo Zenki đưa ảnh độc quá làm hoa mắt anh em để dễ dàn có mưu đồ xấu :))

vanhuan

KHÔNG DÀNH CHO NHỮNG BẠN BỊ BỆNH EPILEPTICS (ĐỘNG KINH) - Nhìn chằm chằm vào chính giữa bức hình khoảng 1 phút, sau đó nhìn xuống bàn phím máy tính hoặc nhìn xung quanh sẽ thấy điều kì dziệu :D

Bác sĩ PV khuyến cáo các bạn không nên nhìn vào hình này quá 1 phút vì có thể nó gây ra tai nạn giao thông đó!=))

Zenki

Super V.I.P
Nhìn kỹ bức tranh để thấy điểm vô lý

Quá là vô lý đi mà. Xem kĩ nhé các bác :D

MinhThang

Manager
V.I.P Zenki phải chịu mọi trách nhiệm với bài của mình, nếu chuyện lớn sảy ra.:|

Status
Không mở trả lời sau này.