• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1 số theme đội bóng nổi tiếng

ho4ng07

trời ơi bác là fan của MU mà lại dùng cái theme của chelsea.bác xem lại đi nha.mất mặt fan MU quá.:((

bạn dùng tạm mấy cái wallpaper có logo của MU đi nha , mình sẽ kiếm theme cho bạn bạn sau

anhtuan206

bổ sung cho các bạn thêm các theme của các CLB như MU,real marid,barca,và các theme của bác ho4ng07 ở trên và có bổ sung thêm.mình nén tất cả vào 1 file để tải cho dễ.bác nào thích thì tải về nha.nhớ thanks mình nha.:D

Chỉnh sửa cuối:

a2king

mình là fan MU mà không có theme đó tiếc quá , xài đỡ cái Chelsea vậy

haha, đúng là nghe đồn giờ mới tin... tin đồn là fan MU đông nhất nhì thế giới là vì họ rất đa dạng...và có vài dạng chính như là: 1. Fan MU chính hiệu, yêu lối đá, yêu từng cầu thủ, yêu tất cả những gì của MU...2. Fan MU nửa mùa, tức là thích xem MU, nhưnng khi MU thua thì xem thằng khác đá, ...3. Fan MU ăn hôi, tức là ko bit gì bóng đá, nghe nhìu ng` nói là khoái MU thì cũng ăn ké xưng khoái MU vậy thui, chứ ko rành về MU nói riêng và bóng đá nói chung gì hết... XIN lỗi bạn yeunang2000 nhé, bạn đừng giận mình, nếu mình có nói đúng thì đó là do bạn thui, vì bạn cho mình thấy fan MU đa dạng thế nào...

playb0y199x

haha, đúng là nghe đồn giờ mới tin... tin đồn là fan MU đông nhất nhì thế giới là vì họ rất đa dạng...và có vài dạng chính như là: 1. Fan MU chính hiệu, yêu lối đá, yêu từng cầu thủ, yêu tất cả những gì của MU...2. Fan MU nửa mùa, tức là thích xem MU, nhưnng khi MU thua thì xem thằng khác đá, ...3. Fan MU ăn hôi, tức là ko bit gì bóng đá, nghe nhìu ng` nói là khoái MU thì cũng ăn ké xưng khoái MU vậy thui, chứ ko rành về MU nói riêng và bóng đá nói chung gì hết... XIN lỗi bạn yeunang2000 nhé, bạn đừng giận mình, nếu mình có nói đúng thì đó là do bạn thui, vì bạn cho mình thấy fan MU đa dạng thế nào...
hài thật..đây là diễn đàn đt...chả liên qan gì đến M.U mà bác phán vs xét ở đây cả... bác phán xét cái theme kia có đẹp ko kìa =)
mặc dù chả thíc đội nào nhưng mà đọc xong cũng thấy ức thay =)