• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1 vài hình ảnh bản rom 23060 sắp tới của a Sơn

Status
Không mở trả lời sau này.

takaru

Bản rom đang trong quá trình thực hiện , còn 1 số chỗ chưa vừa ý a Sơn nên a Sơn chưa đưa lên . Hi vọng ngày nay hoặc ngày mai các mem X1i sẽ có . 1 lần nữa cám ơn a Sơn đã chia sẻ
Sau khi dùng 1 thời gian cảm nhận đây là bản rom có giao diện va bố cục vô cùng đẹp và hợp lý . Tốc độ nhanh và mượt. Quá tuyệt vời luôn.
Do mình không biết resize ảnh thực tế chụp nên ảnh hơi mờ . Thực tế nó nét căng cơ .

Chỉnh sửa cuối:

phamthaitl

thực thế thì bản 23414 đã quá mượt rồi.còn bản này không biết thêm cái gì nữa.nhìn thì malina đã tích hợp bản khác.

Sonblack

Super V.I.P
thực thế thì bản 23414 đã quá mượt rồi.còn bản này không biết thêm cái gì nữa.nhìn thì malina đã tích hợp bản khác.

Chính xác là tích hợp toàn bộ từ ROM của HTC Leo mới nhất, với phiên bản Manila version 2.5.19192828.0

takaru

Mọi người yên tâm . Mình đã dùng và thấy hơn đứt mấy bản rom trên htcpedia. Mình đã up cả 4 bản đó rồi nhưng không thể dùng được vì máy hay bị treo cứng lại . Bản nè thì ngược lại . Giao diện thì khỏi nói rồi , chẳng ai chê được . chạy tít mù , không bị treo và có rất nhiều cái mới. Mình test thì thấy ok rồi nhưng chắc a Sơn chưa ưng ý nên chưa viết bài thôi. Mọi người đợi để a Sơn chỉnh sửa để có 1 bản rom ưng ý nhé

phamthaitl

Mọi người yên tâm . Mình đã dùng và thấy hơn đứt mấy bản rom trên htcpedia. Mình đã up cả 4 bản đó rồi nhưng không thể dùng được vì máy hay bị treo cứng lại . Bản nè thì ngược lại . Giao diện thì khỏi nói rồi , chẳng ai chê được . chạy tít mù , không bị treo và có rất nhiều cái mới. Mình test thì thấy ok rồi nhưng chắc a Sơn chưa ưng ý nên chưa viết bài thôi. Mọi người đợi để a Sơn chỉnh sửa để có 1 bản rom ưng ý nhé

mình đồng ý là 4 bản bên htcpedia hay treo máy thật.nhưng bên XDA bạn thử chưa?
nhất là những bản của Valkyrie v3 mình thấy ổn lắm đó.nhưng mà mình chỉ chê cái là các icon khong được đẹp như của Sonblack.

Sonblack

Super V.I.P
Bản đưa cho takaru test còn bị lỗi không bật được Bluetooth với Comm Manager và chưa nhóm gộp icon trong Programs.
Hiện tại, đã chỉnh sửa xong, tuy nhiên bản đưa lên sẽ là build 23420 của nhóm COM4.
ROM đã hoàn tất, đang test và sẽ post lên sớm.
Topic này sẽ đóng ngay từ bây giờ để tránh spam! :D

Status
Không mở trả lời sau này.