• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

10 Live Việt Hóa - Xem phim trực tuyến chất lượng DVD

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

phần mềm quá hay, nhưng giờ vào chỉ toàn thấy giới thiệu thôi.

Bạn nói sao ấy,mình vẫn xem bt nè,ko bị gì hết :-/
Đây là những hình mình mới chụp tức thì phim Silent Hill nè:

romano81

Mình có ý này: Sao các bác mỗi người không post tên những phim hay mình từng xem được lên đây nhỉ? để anh em khác có thể tham khảo và biết luôn phim đó có hay không!

Caominh171

Mình có ý này: Sao các bác mỗi người không post tên những phim hay mình từng xem được lên đây nhỉ? để anh em khác có thể tham khảo và biết luôn phim đó có hay không!

Hì lâu lâu mình xem có vài fim àh (đến giờ mới xem đc 2 film :p) nên cũng chả bik gì mà bình cả!
Thế bác hãy đề xướng vài film cho ae nào xem rồi vào tham gia bình luận đi,nếu mình rãnh thì cũng góp zui cùng ae lun :D

MinhThang

Manager

Mình mới xem được 2 phim:p
Terminator 1,2,3
Mr&Mrs Smith

Không cần thiết bạn nhé. Chuyện phim ảnh mỗi người 1 ý, ở đây chỉ giới thiệu pm, còn phim ảnh trong DD cũng có nơi rồi đấy, bạn tự Search.

MrKen819

Ai Chỉ Em Cách Kết Nối Qua BlueTooth với!!!!Xem Hay Thật Tiếc Là Ko Co Phụ Đề Ai Có Cách Làm Cho Nó Co Phụ Đề hem?

Caominh171

Ai Chỉ Em Cách Kết Nối Qua BlueTooth với!!!!Xem Hay Thật Tiếc Là Ko Co Phụ Đề Ai Có Cách Làm Cho Nó Co Phụ Đề hem?
Trên diễn đàn đã có bài hướng dẫn rồi đó bạn, chịu khó search nhé!!
Còn fần thêm phụ đề thì chắc hok đc tại cái này là trực tuyến từ trang Trung Quốc mà :)

diemhen_mobile

xin hỏi chu toppoic, phần mềm còn sài được không, sao em cài N82 và E71, toàn đưa linh vào trang web 10live.com, không biết cách nào tìm phim hết, lúc đầu thì được, sau này tịt ngòi luôn.

Caominh171

xin hỏi chu toppoic, phần mềm còn sài được không, sao em cài N82 và E71, toàn đưa linh vào trang web 10live.com, không biết cách nào tìm phim hết, lúc đầu thì được, sau này tịt ngòi luôn.

Mỗi lần có người hỏi như bạn, mình đều mở 10Live liền để kiểm chứng, kết quả vẫn còn xem đc 100%. Trong file đính kèm đã có hướng dẫn cách tìm và xem film rồi mà, bạn thử làm lại xem sao!!

romano81

N82 của mình cũng bị tình trạng như bạn diemhen_mobile đó. sau khi cài xong chỉ vào được 1 đến 2 ngày bình thường thôi. Sau đó lại bị link đến trang web mà không thể search được phim. Xoá đi cài lại cũng ko được , trừ khi format lại máy.

Caominh171

N82 của mình cũng bị tình trạng như bạn diemhen_mobile đó. sau khi cài xong chỉ vào được 1 đến 2 ngày bình thường thôi. Sau đó lại bị link đến trang web mà không thể search được phim. Xoá đi cài lại cũng ko được , trừ khi format lại máy.

Mình cài từ đó giờ vẫn bt mà ta :-?

ChanQuaAh

Hình như là die mất rồi, vào mà nó hiện "Bad Request (Invalid Hostname)"

Chắc là hết rồi.

Caominh171

Hình như là die mất rồi, vào mà nó hiện "Bad Request (Invalid Hostname)"

Chắc là hết rồi.

Cái này xem qua web của nó, có khi nó đang nâng cấp web nên xem ko được ấy mà, khi khác vào lại xem sao :)

Status
Không mở trả lời sau này.