• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

100% THÀNH IPHONE CHO CÁC BẠN YÊU THÍCH IPHONE ĐÂY_UIQ3.0 ( Gdesk )

hoangtu2410

có gì đâu mà phải tiếng anh ghê gớm chứ.mình thấy bình thường quá trời.
cài đặt vào rồi design-->load design-->chon file có chấm đuôi gdd vào là xong.
trong muc option đánh dấu replace main là xong.

đấy là đối với những người lười thích ăn sẵn , còn mình đã mở menu ra mà không biết hết chức năng của nó là không chiụ được , tác giả phần mềm viết ra những chức năng đó để làm gì chứ , không dùng đến thì mất cả cái hay của phần mềm rồi . bao nhiều option như thế mà chỉ chọn đúng load thôi thì đúng là ....

rokky

Bro ăn nói cho đàng hoàng đó nhe.Ă nói kiểu đó coi chừng đấy.
còn nếu khúc mắc không xử lí được thì số dt của mình đây 0908.927294. có thể găp nha ở đâu uống nước và giải quyết như những người đàn ông chứ đừng nói lung tung hư trang web hết.còn nếu không dám gặp thì đừng nói lung tung nữa.
Nếu được xin mod xoá bài viết này giùm.
mình không thích bài pót này thành cái chợ con nít.
Mình chỉ nghĩ đóng góp chút cho anh em nhưng cái vụ này làm mình không thích.
Cám ơn mod.

Theo lý thì lấy bài người ta lập công là lỗi rồi ấy ơi...!!!b-).Bài của bác renoshinjo post bên tinhte gần một tuần rồi...

hoangtu2410

nếu bạn muốn thì email cho mình đi rồi mình sẽ dịch cho bạn và chỉ cách bạn thiết lập theo ý của bạn.
chứ mình thấy tiếng anh đơn giản quá mà.

bạn đọc lại bài nhé , mình ko bảo là mình ko đọc dịch được :)) , nhưng chỉ đối với những người nào biết thì mới thấy hay thôi , mà mình có dịch được vẫn không thích , thế thôi . cứ tưởng mình là ai thế =))

Caohieu88

Có bạn nào biết cách Uninstall hoàn toàn Gdesk không, mình cài nhưng thấy không hợp nên nhổ hết rồi nhưng mỗi lần Restart máy nó lại báo là Install gdesk... hic hic

DKkenny

ban oi.minh cai dat ct GDesk vao P1i rui`.chep file iphone cua ban ve lun rui...nhung ko bit cai dat sao cho no ra toan bo iphone...ban huong dan cho minh ti'...

DKkenny

ban oi.minh da cai dat Gdesk trong cellphone rui`.da chep file iphone cua ban ve lun rui`...nhung ko bit cai dat sao cho no ra toan bo iphone...ban huong dan cho minh ti' thanks...^^

justinhoang_am

Có bạn nào biết cách Uninstall hoàn toàn Gdesk không, mình cài nhưng thấy không hợp nên nhổ hết rồi nhưng mỗi lần Restart máy nó lại báo là Install gdesk... hic hic
bạn vào thư mục D:\private\10202dce xóa hết các file .sis là được. Cái này đã có mấy bài nói về cái này rồi đó bạn. Bạn search trên google sẽ thấy.

tommynguyen1961

ban oi.minh da cai dat Gdesk trong cellphone rui`.da chep file iphone cua ban ve lun rui`...nhung ko bit cai dat sao cho no ra toan bo iphone...ban huong dan cho minh ti' thanks...^^

Sau khi cài đặt xong tất cả chương trình của Gdesk thì bàn chạy chương trình lê. Click vào màn hình chọn Design-->load design-->chọn file iphone.gdd mà bạn Lưu ý sau khi load xong bạn nên chọn mục option điểm vào dòng chữ Replace main.
chúc bạn thành công.

DKkenny

mình load file iphone.gdd rùi...nhưng ko dc.nó bi dump file...ko cho load...hix.

omegalx1904

Bác ơi, thư mục export app và icon thì chép vào đâu vậy? chí giúp em.......em mới dùng hệ điều hành này lần đâu nên không rành...........:D

tommynguyen1961

Bác ơi, thư mục export app và icon thì chép vào đâu vậy? chí giúp em.......em mới dùng hệ điều hành này lần đâu nên không rành...........:D

Sau khi cài đặt xong tất cả chương trình của Gdesk thì bàn chạy chương trình lê. Click vào màn hình chọn Design-->load design-->chọn file iphone.gdd mà bạn Lưu ý sau khi load xong bạn nên chọn mục option điểm vào dòng chữ Replace main.
Bạn cứ để các file đó trong ổ D bất kì chỗ nào cũng dc.Chủ yếu là nơi chứa để load các file đó lên thôi.
chúc bạn thành công.

calvinklein87

em tải GDeck về rùi chỉ cài cái iphone.gdd thui load lên rùi... sau đó chọt vào thủ vài cái nó toàn báo là faild ko ah .. em nghĩ đó là do máy bác cài chuơng trình đó máy em ko nên nó ko doc được bèn đổi ứng dụng khác và thay 1 iocn khác thì nó cũng hiện ra nhưng tên của chương trình ko giống cùa bác bực mìnnh ghê
bác có yahoo k ? cho em xin bữa nào online yahoo em xin bác chỉ giúp
thank
yah của em : duongtiensanjose

Caohieu88

Up thẳng luôn lên đây cho nhanh :D

Thêm một file ở Host đây nữa ( theo anh Tommy thì có file )

USER & PASS : PDAVIET​

Chỉnh sửa cuối:

shadow141206

link die hết rùi bác ơi !!!
tới 99,9% là ngưng lun đau thiệt

Link không die đâu bạn ơi !!! Mình đoán là bạn down bản này thông qua host mediafire mà lại dùng IDM bản 5.12 trở xuống phải ko ??? Hai cái này hay bị dzị lắm !!! Chỉ cần stop rồi resume chừng ... vài chục lần là 100% ngay (tin đi, kinh nghiêm xương máu đó :D). Tuy nhiên, từ bản 5.14 trở về sau, IDM đã khắc phục đc nhược điểm đó rồi ;;);;);;)