• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[11/06/2012][ROM ICS 4.0.3][Sense 4.0] OrDroid v9.0.0 | Fast & Stable

hung10a3

sao mình thấy bình thường ta.... chỉ có cái hotspot ^^ vãi chuối.. sao XDA developers chưa fix nhỉ?

mautrung09

cho hỏi sao lúc tớ úp room xong nó báo bị lỗi wifi gì đó nhung vào xài vẫn bt zậy có ảnh hưởng gì không,tớ đã s-off

trunglexzz

mình dùng bản này máy rất hay bị tắt nguồn là sao nhỉ

Em định thử bản này mà thấy lỗi bác nói chán luôn.
Quá nản với cái lỗi tắt nguồn rồi, hàng ngày cứ phải mất vài calo để bật lại nguồn cho ĐT, đến là nản...

doanthaibao

Hi các bro, máy em sensation 4G, Hboot 1.27, đã s-off, recovery, rooted, nhưng khi flash rom này vẫn ko boot vào được, phải fash file boot riêng, mà vào rồi thì cũng lỗi wifi. Hồi trước máy chưa s-off được thì vẫn vậy, bây h thì vẫn vậy. Không hiểu sao luôn, nhờ mấy bro chỉ giáo dùm.

Hi các bro, máy em sensation 4G, Hboot 1.27, đã s-off, recovery, rooted, nhưng khi flash rom này vẫn ko boot vào được, phải fash file boot riêng, mà vào rồi thì cũng lỗi wifi. Hồi trước máy chưa s-off được thì vẫn vậy, bây h thì vẫn vậy. Không hiểu sao luôn, nhờ mấy bro chỉ giáo dùm.
Máy của bạn đang S-OFF rồi mà không úp trực tiếp được là sao. Bạn flash thử bản khác xem.

khanhbaotri

sao dạo này chủ topic lâu up bản mới vậy ta?chẳng lẻ hết lỗi rồi nên ko fix nũa ah?

khanhbaotri

Chắc chưa có gì mới nên chưa update thôi...:D
pro up bản 9.0.0 này có bị hiện tượng vào app play ko hiển thị được hình ko?mình bị hiện tượng mất hình,chỉ còn chử ko hà?và pin báo lộn xộn lắm