• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

12 ngày. 12 Free Downloads

doananhtai

Trên trang http://www.itunes12daysofchristmas.co.uk/
thấy cái Promotion này

Mùa giáng sinh này, bạn và bạn bè có thể download bộ sưu tập nhạc , video ca nhạc, ứng dụng , sách, đoạn truyền hình và phim tuyệt vời trên iTunes.

Mỗi free download sẽ chỉ hiêu lực trong 24 giờ. Hãy đăng ký "thông báo email hàng ngày" hoặc download ứng dung "12 ngày giáng sinh đặc biệt" của chúng tôi để đảm bảo là bạn không bỏ lỡ.

Mình chẳng biết ứng dung "12 ngày giáng sinh đặc biệt" down ở đâu, nên đăng ký email nhận thông báo bên góc phải của trang và nhận được email có nội dung như sau:

Thank you for registering for iTunes 12 Days of Christmas email alerts.

The daily giveaway starts on 26 December and we’ll email you as soon as each free download becomes available with instructions on how to get the content. But hurry, we can only make each one free for 24 hours.

We won’t use your email address for any other purposes and will delete it once the promotion finishes.

Thank you
The iTunes Team

Tạm dịch:
Cám ơn đã đặng ký dịch vụ thông báo 12 ngày Giáng Sinh.

Sẽ được khởi điểm vào ngày 26 tháng 12 và chúng tôi sẽ email cho bạn đúng ngay lúc mỗi free download có hiêu lực và sẽ hướng dẫn cách bạn lấy nội dung nó vể. Nhưng phải lẹ lên nhén vì chúng tôi chỉ cấp mỗi món quà free trong 24 giờ mà thôi...

Cám ơn
iTunes Team
-----------

Hè hè đợi nhận quà thôi.....:))

AnLinhTu

Gift là soft,games & album bản quyền hả bác(máy JB rồi,có dùng mấy thứ ấy dc ko nhỉ ???) hay là mấy cái phụ kiện cho iphone như là cáe,headphone,....

NhatNguyen

thông tin hot quá, dù sao thì bất cứ món quà giáng sinh nào cũng hấp dẫn hết, máy JB cũng down hehehe

tuancan

thế là 26 mới nhận quà được ko nhỉ. đang ký lâu rồi chờ sốt ruột quá

11511

Tưởng được gì chứ, Apple gửi cho mình 4 mail khi đọc và kích Download thì nó cho mấy cái đoạn VIDEO và mấy cái MP3. Chán!