• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

bonbonhuydao

Thanks mod nhiều , mod nhiệt tình quá :D
Ax..ax..ax..Sao giống bàn tay của mod dinhtuandung vậy :D Đừng nói với em là clip của mod nha :D

Chỉnh sửa cuối:

toiyeuKC

tự nhiên nó mất tiu cái status bar ... dễ điên thiệt, tạo cơ hội mình up rom 26 ^^

bonbonhuydao

Tình hình có vẻ yên lặng quá nhĩ :D
v26 này good quá nên ít hồi âm :D
Bác langthang ơi có gì mới về kem & san quít hem ? Cho AE thưởng thức đi bác :D

duylenguyen

có ai bit cách khắc phục tình trạng "ngủ kêu hoài không dậy" không giúp mình với, xài bản nào củng bị tình trạng này, không biết bản rom này flash kenel fix được không. hic! thanks

có ai bit cách khắc phục tình trạng "ngủ kêu hoài không dậy" không giúp mình với, xài bản nào củng bị tình trạng này, không biết bản rom này flash kenel fix được không. hic! thanks
Hình như mỗi mình bạn bị lỗi này thì phải. Bạn nên format máy bằng Task29 rồi sau đó cài lại xem sao.

nobjtadjxega

v26 này bị lỗi camera,mình zô phần chụp ảnh mặc định thì bị FC không chụp được ảnh.hi vọng v27 sẽ fix đc

tuaneti

v26 này bị lỗi camera,mình zô phần chụp ảnh mặc định thì bị FC không chụp được ảnh.hi vọng v27 sẽ fix đc

Không hề bị FC nhé ! Bạn nên Full Wipe, Nếu vẫn bị thì Task29 đi rồi cài lại từ đầu nhé, Upgrade Rom từ bản khác lên là hay bị FC linh tinh lắm !