• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14-03-2010] PDAVIET - I8000 WM6.5 ROM (23544.5.5.0) - SB09

Status
Không mở trả lời sau này.

dzynio

which rom is better? this one or SB10?:) whats the diffrence between them? Thank u Sonblack for your work! :)

Lancez

@SB

have had few random freez so far, looks like the same problem as in SB08. i have reflashed few min. ago, will keep testing.

Sonblack

Super V.I.P
up tất cả theo room của bác : eboot, csc, pda, phone.

Thử up lại phần PHONE của máy trước đây! Tôi không biết máy bạn unlock code hay phần cứng! Với Omnia II ở VN thì uprom vô tư, còn ở Úc thế nào thì không biết thì cũng khó mà tư vấn chính xác cho bạn! :D

zackal

Thử up lại phần PHONE của máy trước đây! Tôi không biết máy bạn unlock code hay phần cứng! Với Omnia II ở VN thì uprom vô tư, còn ở Úc thế nào thì không biết thì cũng khó mà tư vấn chính xác cho bạn! :D

làm sao để tìm được phần phone gốc của máy? với lại bác có cái soft sasmung downloader fus ko cho em xin để em down room gốc của aus về cài. vì cái soft đó của modaco chạy báo lỗi.

sp4xkp

Very good ROM Sonblack, thank you and I look forward to 23,547 in JC1. I'm Polish and my English is very poor. Therefore, I use translator.

Regards.

Status
Không mở trả lời sau này.