• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14-03-2010] PDAVIET - I8000 WM6.5 ROM (25008.5.3.0) - SB10

Status
Không mở trả lời sau này.

Lancez

Our members are very happy when they're supplied 2 roms at the same time! :D

i just flashed european JC1 ROM, and nothing new. still the same as in JB1/JB3. windows built version is still 21889, ZUJC1 is 21892. u might wanna stick with ZUJC1 for ur new ROM. sorry about that. :(

mms99099

I make new rom with HZUJC1, you'll be happy! I like it, don't worry!

Thanks for your great efforts, I really liked this rom theme, as for problems i had only one bug, settings in the camera appears with no description or words on it.

I'm really looking forward to try your roms, i really like it due to its stability,reliability and user friendly.

(can i flash with my csc as i need arabic support)

thanks again and keep up the good work

Sonblack

Super V.I.P
Today or tomorrow, I will release new ROM (base on HZUJC1) with build 23547.

Hôm nay hoặc ngày mai, tôi sẽ giới thiệu rom mới.

coffeelove2603

Tình hình là vừa mới up xong bản SB10, mọi thứ đều thấy ổn, chỉ riêng Camera là ko ổn, các chế độ trong Camera hầu hết đều bị mất phần Text, chú SonBlack có cách nào fix lại Camera được ko ạ. ah, quên còn vấn đề nữa là cháu ko set dc keyboard thành VNKeyb, hjxhjx, bản này rất ok trừ vấn đề vừa nêu thôi, cám ơn chú nhìu lắm!
P/s: chú cho cháu hỏi thêm một vấn đề là, chú có thể up các thành phần của ROM gốc đã Remove được ko ah? cháu cần soft SmartReader lắm, nhưng tìm hoài mà ko thấy. cám ơn chú!

Chỉnh sửa cuối:

blackswan

Tình hình là diễn đàn PDAViet mà dạo này nhiều member không sử dụng tiếng Việt quá. Chờ đợi SB11 của bác Sơn

Sonblack

Super V.I.P
Tình hình là diễn đàn PDAViet mà dạo này nhiều member không sử dụng tiếng Việt quá. Chờ đợi SB11 của bác Sơn

Đơn giản là họ từ Modaco sang thì làm sao dùng tiếng Việt được! :))

hakoom

Thanks for your great efforts, I really liked this rom theme, as for problems i had only one bug, settings in the camera appears with no description or words on it.

I'm really looking forward to try your roms, i really like it due to its stability,reliability and user friendly.

(can i flash with my csc as i need arabic support)

thanks again and keep up the good work

or can u support arabic most of arabic user love u r roms but not arabic plz try to do it we r waitting .... thax for all róm u made it ỏ cook it\-/

Lancez

Đơn giản là họ từ Modaco sang thì làm sao dùng tiếng Việt được! :))

i'd love to learn Vietnamese if blackswan is willing to teach me ;;)

edite:

by the way, im chinese so it shouldnt be that hard :))

Chỉnh sửa cuối:

Sonblack

Super V.I.P
or can u support arabic most of arabic user love u r roms but not arabic plz try to do it we r waitting .... thax for all róm u made it ỏ cook it\-/

I'm happy when you suggest but very sad when I say that your requirement is over my ability! :D By the way, welcome to PDAVIET.

hongty

Tình hình là vừa mới up xong bản SB10, mọi thứ đều thấy ổn, chỉ riêng Camera là ko ổn, các chế độ trong Camera hầu hết đều bị mất phần Text, chú SonBlack có cách nào fix lại Camera được ko ạ. ah, quên còn vấn đề nữa là cháu ko set dc keyboard thành VNKeyb, hjxhjx, bản này rất ok trừ vấn đề vừa nêu thôi, cám ơn chú nhìu lắm!
P/s: chú cho cháu hỏi thêm một vấn đề là, chú có thể up các thành phần của ROM gốc đã Remove được ko ah? cháu cần soft SmartReader lắm, nhưng tìm hoài mà ko thấy. cám ơn chú!

Đúng là phần text của camera không hiển thị được. Keyboard Vnkeyb vẫn kích hoạt bình thường. Bác vào đây đề down SmartReader của bác Sonblack
http://www.pdaviet.net/showthread.php?81548-PDAVIET-I8000-WM6-5-ROM-(21889-5-0-87)-SB03

Status
Không mở trả lời sau này.