• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14/11/2010] HÌNH ẢNH OFFLINE MỪNG SINH NHẬT LẦN 4 DIỄN ĐÀN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Sonblack

Super V.I.P
Hồi chiều thấy ngồi kín hết sao giờ đưa hình lên thấy ghế trống nhiều quá vậy SMod Sonblack.

Phó nháy chụp chứ em có chụp được đâu, mà hình này cũng đi lòng vòng từ VIP NguyenNhaCa (phó nháy) qua máy tính tinh_la_gi, lại qua Hardisk của Kawaguchi rồi tối nay qua Internet mới tới em post lên đó :)) Chắc tại chụp sớm đó anh! Lúc đủ thì không thấy chụp nữa! :(

DucLong

Super V.I.P
Đại ca vẫn còn Teen ra phết nhỉ? Cũng chốn vợ đi Off ép nữa cơ đấy?:D

Đợt off này không có Man XuanTruong tiếc quá. Ban ĐH tổ chức đợt này vui vẻ. Năm sau chắc phấn đấu lên khoảng 200 mem tham dự.

tinh_la_gi

Administrator
Phó nháy chụp chứ em có chụp được đâu, mà hình này cũng đi lòng vòng từ VIP NguyenNhaCa (phó nháy) qua máy tính tinh_la_gi, lại qua Hardisk của Kawaguchi rồi tối nay qua Internet mới tới em post lên đó :)) Chắc tại chụp sớm đó anh! Lúc đủ thì không thấy chụp nữa! :(
Em chỉ Send To ... không được "quá cảnh" nửa anh ơi ...
Kawa canh đến giờ về bảo share gần 20Gb dữ liệu !!! Xong phải send to gần 1,5Gb Hình :((

hlp

bác nào chụp chộm em thía...vẫn còn ấm ức vụ anchos...huhu

BatKid

Super V.I.P
bác nào chụp chộm em thía...vẫn còn ấm ức vụ anchos...huhu

ức giề , nghe trộm thấy bảo sẽ tậu em 10' mà ^^

BK mới ức này , vắc óc mấy đêm nghĩ câu hỏi , ai dè chưa tới 5s đã có câu trả lời ...hu hu hu

BatKid

Super V.I.P
Hình resize hơi nhỏ :D ,TruongHan hok có đi off ta ơi,hok thấy đâu hết =))

Đây nà đồng chí =))

tinh_la_gi

Administrator
sao ko thấy hình em nhỉ ???????? hixxxxxxxxxxxxxxxx

Hix gì mà hic ... đi được quà "chất" thế còn hix ... em tặng anh món quà đi anh PTS lại vài tấm cho...
Mà quà "bảo hành đến hư" hoặc "bảo hành hết đời sản phẩm" nhé ... nhớ đọc cho rỏ câu đó nhé :D

PhamQuang

Manager
Chúc mừng CLB PDAVIET t/p HCM đã tổ chức rất thành công buổi Offline kỷ niệm lần thứ 4 sinh nhật diễn đàn của chúng ta.
Thay mặt BQT tôi xin phép gửi tới lời chúc mừng, cám ơn chân thành sự tham gia hiện diện của tất cả các bạn.
Trong khi các CLB khác, vùng miền khác đã lơ là với phong trào offline thì khu vực phía Nam, nhất là CLB PDAVIET t/p HCM vẫn giữ được truyền thống tốt đẹp và hơn thế nữa mỗi buổi off các bạn lại có những hoạt động mới lạ và phong phú.
Cám ơn các bạn rất nhiều.
Trước hết phải kể tới công sức của: SM Batkid, Admin Kawaguchi, Man. tinh_la_gi, SM Sonblack, SM Loveblue, AM DucLong, SM MinhThang, AM TruongHan, AM TranMinhMan, Mod. DreamLand, SVIP AnhTu, SVIP Tmap, VIP BuuQuoc, ... và còn rất nhiều các Mod., TMod, VIP và thành viên khác mà tôi không nhớ hết tên.
Ngoài ra cũng xin gửi lời cám ơn tới nhà tài trợ chính của buổi off NTT TELECOM. Rất mong sự hợp tác trong tương lai của nhà tài trợ và diễn đàn ngày càng khăng khít và hiệu quả.

Chúc các bạn luôn giữ vững truyền thống tốt đẹp, luôn đoàn kết và ngày càng có nhiều những hoạt động vui vẻ, phong phú và hấp dẫn như buổi off hôm nay.

Xin chúc mừng buổi Off Sinh nhật PDAViet lần thứ 4 thành công ngoài mong đợi. Mong rằng các Chú, các Anh, các bạn ở CLB PDAViet TP HCM sẽ luôn giữ lửa để có thêm nhiều những buổi Off hoành tráng như thế này nữa...=D>

P/S: Còn các vùng khác phong trào Off có vẻ yếu hay gần như không có âu đó cũng là điều dễ hiểu vì PDAViet mình có lượng thành viên đông đảo nhất đến từ Miền Nam, ngoài ra phong trào Off trong đó cũng rất là sôi nổi và được sự hưởng ứng của rất nhiều người, đặc biệt là các thành viên BĐH PDAViet. Ở Quảng Ninh xa xôi nhìn mà thèm quá đi mất...:((

saodoingoi142

Moderator
XIN CHÚC MỪNG BQT DIỄN ĐÀN CÙNG CÁC BẠN ĐÃ TỔ CHỨC THÀNH CÔNG BUỔI OFFLINE "MỪNG SINH NHẬT PDAVIET TRÒN 4 TUỔI HOA" Ở T.P HCM !!!=D>=D>=D>;;)

Buổi Oifline thật quy mô!!!\-/ Nhìn các hình ảnh và không khí của buổi Offline này mà lòng mình rạo rức,khát khao không kém!.;;)Hi vọng trong tương lai gần PDAViet sẽ còn có dịp Tổ chức tiếp các buổi Offline khác trên dải đất hình chữ "S" này để các anh em khác cùng chung niềm vui!;;).Một lần nữa xin được Chúc mừng các bạn,chúc mừng PDAViet...!!!=D>\-/;;)

P/m: Lúc nãy tìm hoài giờ mới thấy "Xếp" MinhThang của Khu vực Symbian ,có phải "xếp" ngồi dãy phía sau bức ảnh,mặc áo màu xanh phải không ạ?.Trông "xếp" hiền từ và mộc mạc quá em không nhận ra...!!!hiii ;;):p:))

Status
Không mở trả lời sau này.