• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

14/ 2 - Valentines Day

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

14/ 2 -Valentines Day

Mùa Valentines lại về... Chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương; chúc cho ai đó cô đơn sẽ tìm thấy được bờ vai chia sẻ; chúc cho ai đó sẽ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách... Chúc cho ngày lễ Valentines tràn đầy hạnh phúc, không chỉ là nụ cười mà đôi khi những giọt nước mắt cũng là niềm hạnh phúc!

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

"Vào thế kỷ III tại Roma, có người thầy tu tên là Valentine bị hoàng đế Claudius bắt giam vào ngục tối. Trớ trêu thay, con gái viên cai ngục đã đem lòng yêu thương ông. Trước khi qua đời, ông gửi cho cô bức thư nhỏ cảm ơn về tình bạn, niềm tin và sự trung thành. Bức thư đã khởi đầu cho phong tục gửi tặng nhau những thông điệp tình yêu. Ngày mất của ông - 14/2/269 - trở thành Ngày lễ Tình yêu."

Bete

hì hì. Hum đó có ai tặng em Chocolate Bonivar hong? Em tặng lại cho con gấu Teddy mà em may ^^

Anhtoitb

1 2 3 4...
Những con số thứ tự cứ tăng dần, như những cung bậc tình yêu ngày càng nồng nàn, như thể hiện những năm tháng anh và em đã yêu nhau, như những con số thứ tự bước đều, bước mãi trên con đường hạnh phúc...

Trong 4 năm tháng đó, anh và em đã yêu nhau, đã trải qua biết bao niềm vui của cuộc sống, trải qua biết thăng trầm của trò chơi ái tình.

Lòng anh vẫn yêu em, và anh nói ra những lời này để muốn khẳng định một lần nữa: anh vẫn yêu em và muốn cho tình cảm chúng ta ngày càng tốt đẹp hơn. Vì thế, em hãy tin anh!

Anh muốn các con số 1 2 3 4 ... đó cứ bước đều, tăng đều lên mãi như tình cảm của chúng ta cứ ngày càng tăng lên, như những năm tháng chúng ta gắn bó với nhau hơn, chứ không như quảng cáo kem đánh răng PS, cứ tiến rồi lại lùi "Một hai ba bốn, bốn ba hai một, với bàn chải trong tay, em đánh răng mỗi ngày...".

Vậy đi em nhé, hãy tin anh và yêu đời hơn. Gửi đến em một câu nói "Cuộc sống như một món quà, nó có rất nhiều lựa chọn, vì thế hãy chọn niềm vui". Và theo câu nói này, anh muốn em lựa chọn niềm vui và hạnh phúc để cùng anh đi hết quãng đường còn lại.

The_dealth1405

1 2 3 4...
Những con số thứ tự cứ tăng dần, như những cung bậc tình yêu ngày càng nồng nàn, như thể hiện những năm tháng anh và em đã yêu nhau, như những con số thứ tự bước đều, bước mãi trên con đường hạnh phúc...

Trong 4 năm tháng đó, anh và em đã yêu nhau, đã trải qua biết bao niềm vui của cuộc sống, trải qua biết thăng trầm của trò chơi ái tình.

Lòng anh vẫn yêu em, và anh nói ra những lời này để muốn khẳng định một lần nữa: anh vẫn yêu em và muốn cho tình cảm chúng ta ngày càng tốt đẹp hơn. Vì thế, em hãy tin anh!

Anh muốn các con số 1 2 3 4 ... đó cứ bước đều, tăng đều lên mãi như tình cảm của chúng ta cứ ngày càng tăng lên, như những năm tháng chúng ta gắn bó với nhau hơn, chứ không như quảng cáo kem đánh răng PS, cứ tiến rồi lại lùi "Một hai ba bốn, bốn ba hai một, với bàn chải trong tay, em đánh răng mỗi ngày...".

Vậy đi em nhé, hãy tin anh và yêu đời hơn. Gửi đến em một câu nói "Cuộc sống như một món quà, nó có rất nhiều lựa chọn, vì thế hãy chọn niềm vui". Và theo câu nói này, anh muốn em lựa chọn niềm vui và hạnh phúc để cùng anh đi hết quãng đường còn lại.

Không biết đồng chí anhtoi gửi lời tâm sự này đến Mem nữ nào trong PV vậy

timhieu

Chúc những đôi tình nhân hạnh phúc, vui vẻ !:)=D>

Lại thấy "mệt" rồi !!! "Thân" này ví làm mấy!

XuanTruong

Super V.I.P
Nhân ngày lễ tình nhân năm nay, chúc cho các cặp tình nhân và vợ chồng trên PV sống hạnh phúc bên nhau mãi mãi!!!=D>=D>=D>​

XuanLam

Hôm nay là ngày 12/2 rồi còn hai ngày nữa là đến ngày lễ tình nhân.

XuanTruong

Super V.I.P
Thân tặng tất cả các Chị Em trên PV nhân ngày lễ Valentines 14/2! Chúc mọi Người luôn nở nụ cười trên môi!!!=D>=D>=D>​

Status
Không mở trả lời sau này.