• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14 APR] [VIVO 1.43.415.3 DATA2EXT RAM VIỆT NAM] [v1.5] [RAF 1.9 OC]

hai

Bạn vào setting/application/manage application/running/clear data của thời tiết đi sau đó để nó update lại

tumap

Bản này cả tuần này sử dụng tốt. 02 hôm nay thì lại khi nghe gọi đều bị treo máy.

loichanhthang

bác Dũng ơi. bác xem giúp e với. mấy hôm nay khi thực hiện cuộc gọi đi rất lâu mới goi đc,khi gọi thì máy báo như vầy :

Crash
AdvnceSMS has stopped unexpectedly by internal error. Do you want to sent detailed report to the developer,so this bug can be fixed ?
send Donn't send

phải mất từ 30s đến 1phut mới thực hiện đc cuộc gọi đi. Đã thử up rom lại vẫn bị. Bác xem giúp với. thank

AK47_CCCP

Vụ thời tiết thằng này sao rồi anh? add thêm thành phố , vd HàNoi nó vẫn ko nhận , dù đặt là TP nhà rồi, láo thật, đạp máy thôi!

dungphp

Vụ thời tiết thằng này sao rồi anh? add thêm thành phố , vd HàNoi nó vẫn ko nhận , dù đặt là TP nhà rồi, láo thật, đạp máy thôi!

Đến 1 bản rom nào bị kg cập nhật đc thời tiết thì nên Task29 (nếu máy đã cài bản kg có data2ext trước đó), full wipe ext cũ đi cho sạch ! Bản này là khởi đầu cho việc cập nhật tốt thời tiếp đấy !

AK47_CCCP

Đẫ chỉnh lại, chuẩn thời tiết rồi anh ạ ! một lần nữa Thank sờ kiu anh hé hé

AK47_CCCP

Thì bác ý đang bảo up link bản DZ khác mà !cứ từ từ sẽ có !
Tiện tay anh thay luôn Pic mặc định của Danh bạ đi anh, giống bản HD kìa, chứ cứ hình ku Robo Ad xanh lè nhìn chán lắm ! cho tí "xinh tuơi" vào cang hay ! há há , Thanks Sir!

vipautoprovtv

Cho mình hỏi bản VIVO này pin thế nào bạn có ngon không ,tại mình thấy mấy rom tren pda mình rom nào cũng mượt nhưng khá tốn pin,nên em chỉ quan tâm đến pin thôi :D

AK47_CCCP

pin it tiêu tốn hơn so vơi thời lượng dùng bản HD, theo mình thấy như thế ! nói chung đã Sensce thì cũng tôn hơn noneS một tí

ductinmobile

Bản này của bác Dũng chạy ổn nhưng có 2 vấn đề . 1 là loa thoại nghe nhỏ , 2 là khi tháo thẻ nhớ mặc dù đã tắt để tháo an toàn nhưng máy vẫn báo lỗi vào treo phải khởi động lại . Pin thì em chưa dùng lâu nên chưa biết được :D

Thời tiết lúc đầu em cũng giống bác nhưng cài lại cái đồng hồ thì lại được bác ợ

nnq_mm

Bản này của bác Dũng chạy ổn nhưng có 2 vấn đề . 1 là loa thoại nghe nhỏ , 2 là khi tháo thẻ nhớ mặc dù đã tắt để tháo an toàn nhưng máy vẫn báo lỗi vào treo phải khởi động lại . Pin thì em chưa dùng lâu nên chưa biết được :D
Vấn đề là thẻ có cả ext nữa nên vậy là phải lẽ

thaison0803

Sau khi dùng bản này 2 tuần em thấy bản này ngốn pin kinh khủng. Cụ thể em buổi sáng cắn sạc đầy 100% đi làm đến trưa mở ra vẫn 100% nghuwng ngồi ngichj tầm 15 phút xem lại thì pin còn 80%. Còn lại các chức năng khác nhìn chung là ổn thỉnh thoảng có hơi bị chậm nhưng vẫn chấp nhận được. Nếu bản này tác giả cho vấn đề pin dùng lâu 1 tẹo thì ổn.

myGenio

cái này mới ngon này: Glacier Gingerbread 2.3.4 TMOUS 2.19.531.1 [v1.2 APP2SD của tác giả đó.mới ra lò ngày 14/8

tung0904745030

cứ miui + GO EX . giao diện chuẩn . tính năng tuỳ biến cao , thông minh hơm cm7 . dùng ổn định nữa

tuaneti

cứ miui + GO EX . giao diện chuẩn . tính năng tuỳ biến cao , thông minh hơm cm7 . dùng ổn định nữa

Nói về thông minh hơn thì công nhận nhưng xét về độ nhanh, mượt, nhẹ thì vẫn chưa ăn được CM7. Mình thì lại không thích đẹp bằng hiệu năng, Nói chung là sở thích từng người thôi !