• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14-SEP]DUNGPHP DESIRE S WWE SENSE 3.5 FOR HD2 [v1.2][Raf 1.9GB]

bocapdo11

Lâu rùi bận bịu ko có thời gian vọc nên vẫn trung thành win6.5 hôm nay ngó qua anh em chơi android sôi nổi quá, thui thì cũng vật em nó ra vọc tí cho bằng anh bằng chị kẻo em nó tủi thân :D

dale89

có ai xài Leo cài thành công chưa...sao em cài tới 80% nó tự tắt máy khởi động lại :(

oriomar

Em vẫn chưa cài được. Em cài CWR thông số như trên. Formart thể bằng Magldr, sau đó tạo EXT bằng CWR. Copy file Zip bằng Magldr. Nhưng kết quả là: cài rõ lâu, và không boot vào được, out ra ngày magldr. Em sợ lỗi nhất ở phần tạo EXT cho thẻ. Xin các bác chỉ giáo.

toanphung

;;) em cài 1 phát là vào ngay. Nhưng lại bị lỗi khi mở wifi. Hiện tượng thì như thế này, khi mở wifi máy treo. Sau đó máy reboot lại. Kể từ đó reboot liên tục. Em phải cài lại từ đầu. Các bác giải thích lỗi giúp em với.

dale89

;;) em cài 1 phát là vào ngay. Nhưng lại bị lỗi khi mở wifi. Hiện tượng thì như thế này, khi mở wifi máy treo. Sau đó máy reboot lại. Kể từ đó reboot liên tục. Em phải cài lại từ đầu. Các bác giải thích lỗi giúp em với.
bạn xài Leo hay cái gì, bạn down bằng link Hotfile hay Uploaded

letanminh13

Down bằng link hotfile chạy rất ổn,nhưng ram ko free nhiều nên đã up lại bản khác xài :D.

toanphung

;;) em thay kernel tytung vo thì lại ok rồi. Chạy good lắm. Có điều camera bị FC. Mỗi lần chụp hình phải chuyển qua chế độ bảng trắng mới chụp được. Bác Dũng cố fix nó nhé. Với lại nhân tiện cho em hỏi, muốn thay luôn kernel vào trong file zip để flash luôn thì làm bẳng cách nào.(trước khi flash nhé). Thanks các bác

thedung

ram free là một chuyện quan trọng nó ko mượt như bản no sense,dùng quen rồi,cài để thử nghiệm chứ ko dùng lâu dài,hơi lag

ngocphuoc

;;) em thay kernel tytung vo thì lại ok rồi. Chạy good lắm. Có điều camera bị FC. Mỗi lần chụp hình phải chuyển qua chế độ bảng trắng mới chụp được. Bác Dũng cố fix nó nhé. Với lại nhân tiện cho em hỏi, muốn thay luôn kernel vào trong file zip để flash luôn thì làm bẳng cách nào.(trước khi flash nhé). Thanks các bác

bác thay kernel tytung mấy vậy, cho cái lin mình down với? lin của bác langthang mình down ko được.

Chỉnh sửa cuối:

dale89

có cái link fix camera mà sao k down về xài mình cài vào hết bị rồi

tuaneti

Lâu rùi bận bịu ko có thời gian vọc nên vẫn trung thành win6.5 hôm nay ngó qua anh em chơi android sôi nổi quá, thui thì cũng vật em nó ra vọc tí cho bằng anh bằng chị kẻo em nó tủi thân :D

Vọc đi bác đảm bảo không bao giờ bác muốn quay về với " Cái máng lợn WM " Cũ nữa ! :))

thedung

android thì nó đỉnh rồi gét nhất mỗi cái là loa nghe người ta gọi đến nge hơi rè rè phải giảm volume xuống hơn 1 nữa,thỉnh thoảng rè rè