• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14-SEP]DUNGPHP DESIRE S WWE SENSE 3.5 FOR HD2 [v1.2][Raf 1.9GB]

cdtvgt

NÓI CHUNG BẢN NÀY KHÁ HAY NHƯNG CẦN PHẢI HOÀN THIỆN VÀ SỮA KHÁ NHIỀU LỖI. CHỜ MÃI VẪN CHƯA THÂY BẢN V1.2 ĐÂU

Co ai tải Kernel TyTung R12b1 lên mediafire được không ? Mình không download được do đã down quá một lần trên trang đó. Thank

Thấy bên XDA đã có bản v1.2 với Kernel Tytung R12 nhưng chỉ có link cho EU chứ chưa có link cho TMOUS...

hloi123

bác Dũng có bản v1.2 rồi kìa các bác . các bác chiến đi nào :D
bản sense 3.5 này T-mobile ext có up dc rom EU hok các bác ?

cvulam

Có bác nào cài xong bản 1.2 chưa vậy ? Bản 1.2 có cần fix camera nữa không các bác ?

monky113

mấy bác giúp đở dùm nhanh nhanh máy em cài room này vào màng hình đơ ra ngay chổ chữ HTC ko biết cách nào khắc phục .... mình còn hơi gà .... mong mấy bác giúp đở chỉ rỏ rỏ giúp em :( em đang sài hd2 T-mobi

myGenio

mấy bác giúp đở dùm nhanh nhanh máy em cài room này vào màng hình đơ ra ngay chổ chữ HTC ko biết cách nào khắc phục .... mình còn hơi gà .... mong mấy bác giúp đở chỉ rỏ rỏ giúp em :( em đang sài hd2 T-mobi
Làm lại từ đầu nhé, wipe sạch sẽ, nhớ chia đúng 5/450/5 chắc ok thôi.

monky113

Làm lại từ đầu nhé, wipe sạch sẽ, nhớ chia đúng 5/450/5 chắc ok thôi.

bác có thể hướng dẩn em cụ thể hơn nữa dc ko ..... sao cài bản MIUI của bác Langthang vẫn bt mà cài bản này ko dc ..... chia là chia thế nào bác ...... mong bác giúp đở em từ tối qua tới giò nó đơ như cuc gạch ời .... :(

myGenio

Vì đây là bản Sense nặng nên yêu câu cao, MIUI nhẹ hơn nhiều. vào lại CWM mà chia lại Recovery với thông số 5/450/5

0913100606

Nhưng bạn cài bản nào? bản cho EU hay bản cho T-mobile? nếu là bản của T-mobile thì làm theo hướng dẫn của bác myGenio nha. Còn bản EU cài cho T-mobile thì chia theo 5/160/5 nha.