• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[16-09-2011] TTPod s60v5 Symbian3 v4.4 Beta3 Việt hóa-Trình chơi nhạc hay nhất

dathat

Member
Cái line của chủ thớt khó tải qúa. Cho xin line khác vơí chủ thớt ơi

akhoa9955

Cái line của chủ thớt khó tải qúa. Cho xin line khác vơí chủ thớt ơi
bạn copy cái link trên rùi paste vào trình duyệt mặc định của máy là down đc thôi, opera ko đếm đc hihihi

Khoaaaa

Active Member
Vẩn ngốn ram tàn bạo,37.6 mb ram,bật fát >>>>víu,còn 28 mb,ặc ặc,nhưng pm hay thì chấp nhận,bản này trình đơn mượt ác chiến,và đúng là âm thanh có to hơn thật, chỉ tiếc đến giờ mà ttpod vẩn chưa hổ trợ skin ngang hoàn chỉnh,powermp3 thì fang thoải mái

viettin76

Member
bản trước nó ngốn tới 14M gãy, bản nì thoát ra rồi vào app memcheck thì thấy nó trả ram về mặc định liền kô như pản trước dợi 1 lúc mới trả về, pản củ nghe 5 bài hát là nóng pin, bản này thì vo tư nè, lyric thì pản này #1 nữa

Dragon459

Manager
Phải chấp nhận thôi.một mình đảm nhiệm nhiều chức năng thì ngốn ram là đúng.
1 người lao động nặng k thể ăn ít được.^^

Khoaaaa

Active Member
Củng fải,nhưng lối fát triển kiểu này khó thích wá,pm nge nhạc thì cứ nge nhạc thôi,còn dow với chả tải,tích hợp cho lắm chỉ tổ làm ảnh hưởng đến khả năng xử lý âm thanh,và hiệu năng của apps

Khoaaaa

Active Member
À có bác nào bị như e ko,máy 5800 ,dùng cfw n97,cài ttpod 4.4 trở lên thì ko bản nào có icon ngoài menu,cứ fải để ở witget ngoài hs,thử nhìu bản rùi,và beta 3 này củng vậy

Dragon459

Manager
À có bác nào bị như e ko,máy 5800 ,dùng cfw n97,cài ttpod 4.4 trở lên thì ko bản nào có icon ngoài menu,cứ fải để ở witget ngoài hs,thử nhìu bản rùi,và beta 3 này củng vậy
đã bật chế độ phát thu nhỏ chưa??
mình thấy vẫn có mà

hieuna

Củng fải,nhưng lối fát triển kiểu này khó thích wá,pm nge nhạc thì cứ nge nhạc thôi,còn dow với chả tải,tích hợp cho lắm chỉ tổ làm ảnh hưởng đến khả năng xử lý âm thanh,và hiệu năng của apps
phần mềm nghe nhạc nào của tàu mà chả thế

Khoaaaa

Active Member
Ko ý em là cái icon ttpod luôn ý,chứ ko fải bảng nhạc nhỏ đó,tìm đủ chổ mà ko thấy,fải cài vào fím tắt ngoài hs thôi,mà bị từ khi dùng cfw của sangbenh,giờ đang dùng cfw khác nhửng lõi vẩn của pro ý,em đang định dùng cfw khác để xem thử nhưng biết dc ko,hay thử ttpod 4.3 ta

viettin76

Member
thử đổi theme khác xem có icon ttpod ko, còn kô được thì đổi pản cháp thôi

tranconghd89

Ko ý em là cái icon ttpod luôn ý,chứ ko fải bảng nhạc nhỏ đó,tìm đủ chổ mà ko thấy,fải cài vào fím tắt ngoài hs thôi,mà bị từ khi dùng cfw của sangbenh,giờ đang dùng cfw khác nhửng lõi vẩn của pro ý,em đang định dùng cfw khác để xem thử nhưng biết dc ko,hay thử ttpod 4.3 ta
mình cũng đang dùng CFW vủa sangbenh, ttpod bác ấy để ẩn trong trình nghe nhạc nên không có icon ở ngoài bác ah.

Khoaaaa

Active Member
Ùi fải tìm và xóa trong rom à,mệt nhỉ ,lười flash wá à,thank các bác nha

Khoaaaa

Active Member
Uid của ttpod là 20026666,nhưng tìm trong file này trong rom thì ko có pro à,lạ thiệt

huy_roby

sao mình cài xong vào cái này nó cứ đẩy ra luôn thế nhỉ mình thử nhiều bản rồi bản nào cũng vậy ai rõ nguyên nhân chỉ giúp với :(