• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

16 Flash SWF đồng hồ đẹp cho màn hình 240x320

powerful_legs

clock.swf

Dear all,

Mình phải làm slide và cần một số clock.swf pro một chút (dạng clock thể thao chẳng hạn). :)

Bạn nào giúp được mình thì Pm cái nha. =D>

many thanks!
Pw lgs

thanha1969

Dear all,

Mình phải làm slide và cần một số clock.swf pro một chút (dạng clock thể thao chẳng hạn). :)

Bạn nào giúp được mình thì Pm cái nha. =D>

many thanks!
Pw lgs

Bạn vào trang Ownskin.com chọn tiếng việt, đăng ký một tài khoản, rồi tự chọn ảnh, làm một vạn cái cũng được!

thanha1969

Cho em hỏi cách sử dụng những cái này như thế nào ?

Bạn copy vào máy (thẻ hoặc bộ nhớ máy), rồi sử dụng máy vào phần các giao diện, vào mục tiết kiệm pin, sau đó vào mục hình động, tiếp theo vào tập tin hình động, chọn hình thì sau khi máy ở chế độ màn hình chờ (tiết kiệm pin) sẽ lên hình đồng hồ, hình động (SWF) bạn đã chọn, rất sinh động, thử xem nhé!

thanha1969

cho mình hỏi, tại sao đồng hồ này mình nạp va N95 8G nó luôn nằm ngang vầy?
c1m ơn nhiều

Mình ko dùng N95 nên không rõ lắm. Nhưng theo mình biết thì N95 có chương trình xoay dọc và ngang màn hình, hay là bạn đang để xoay ngang, bạn xoay lại thử xem!

wangtuyen

sao chép .swf vào thẻ nớ mà máy kiếm ko có nhỉ? N81-8G
chép vào Other cũng ko được, thư mục gốc cũng ko tìm thấy
sử dụng flashplayer thì chạy vẩn bình thường BUT xài màn hình chờ thì máy tìm ko ra file????

thanha1969

sử dụng flashplayer thì chạy vẩn bình thường BUT xài màn hình chờ thì máy tìm ko ra file????

Bạn làm theo hướng dẫn này nhé: Copy SWF vào máy (thẻ hoặc bộ nhớ máy), rồi sử dụng máy vào phần các giao diện, vào mục tiết kiệm pin, sau đó vào mục hình động, tiếp theo vào tập tin hình động, chọn hình thì sau khi máy ở chế độ màn hình chờ (tiết kiệm pin) sẽ lên hình đồng hồ, hình động (SWF) bạn đã chọn.

wangtuyen

Bạn làm theo hướng dẫn này nhé: Copy SWF vào máy (thẻ hoặc bộ nhớ máy), rồi sử dụng máy vào phần các giao diện, vào mục tiết kiệm pin, sau đó vào mục hình động, tiếp theo vào tập tin hình động, chọn hình thì sau khi máy ở chế độ màn hình chờ (tiết kiệm pin) sẽ lên hình đồng hồ, hình động (SWF) bạn đã chọn.

Đã làm theo TUT nhưng vẫn không tìm được file swf (chắc N81 ko hỗ trợ òi) đành dùng sòt Pikkoo bên ơnerskin, mọi thứ đều OK (hơi bất tiện chút vì bản Trial)

thanha1969

Đã làm theo TUT nhưng vẫn không tìm được file swf (chắc N81 ko hỗ trợ òi) đành dùng sòt Pikkoo bên ơnerskin, mọi thứ đều OK (hơi bất tiện chút vì bản Trial)

Mình đang dùng N81 đây mà. Có phải đến mục hình động thì dừng lại không? Bạn bấm nút lựa chọn (option) ở bên trái, vào thay đổi, rồi vào tập tin hình động mà chọn!

phuong_wmf072

cho vào đâu cũng đc,res máy rồi thử lại nha,lúc đầu m` cung ~ bạn,res lại máy là thấy hết gut lac' :D:D

dylaner

Em đang xài N95-8GB cài mí cái đồng hồ powersaver vô rùi nhưng sao nó lại hiện ra nằm dọc thế ! các bác biết chỉnh chỗ nào ko chỉ em với !!!

thanha1969

Em đang xài N95-8GB cài mí cái đồng hồ powersaver vô rùi nhưng sao nó lại hiện ra nằm dọc thế ! các bác biết chỉnh chỗ nào ko chỉ em với !!!

N95 có phần mềm tự động chỉnh xoay màn hình, bạn tìm phần mềm này trong máy chỉnh lại xem, đã có bạn cũng hỏi mình như vậy rồi. Không thì cài đồng hồ kích cỡ 320x240 cũng có ở diễn đàn.

dylaner

Mình đã tìm hết rùi nhưng không đc, bác nào có kinh nghiệm thằng này chỉ em với nhé ! Máu lắm rồi !