• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(16 May 09) Atom Life WM6.5 21231 WWE (Beta 9UC Original)

nguyenhuychien

xin cam on! cho toi hoi voi,AL cua toi ko nhan the nho vay co the cai tu win 6.0 len 6.5 bang cach nao.xin hoi co the cai bang cap USB dc khong ,

nguyenhuychien

toi qua toi da thu format the nho nhieu cach de cai ma AL cua toi ko nhan the ,cuoi cung the da hong han,toi dang di mua cai khac ,ko biet co dc ko nua day

hienduc

toi qua toi da thu format the nho nhieu cach de cai ma AL cua toi ko nhan the ,cuoi cung the da hong han,toi dang di mua cai khac ,ko biet co dc ko nua day

Bạn sử dụng thẻ nhớ loại nào??? Khi up Rom bạn nên dùng thẻ từ 512 đến 2gb nha. Lần sau bạn viết có dấu dùm nha. Thân.

nguyenhuychien

Xin cám ơn !,tôi dùng thẻ 1G madein taiwan và 1 thẻ 512 nokia N77 xịn japan chiếc 512 máy còn ko cả nhận, tôi đã hì hụi đến 2h sáng hôm qua mà ko đc,xin hỏi liệu máy mà ko nhận hoăc cứ đòi format có phải do lỗi máy ko.hay do lỗi win 6.0,tôi mới mua và đang rất muốn uprom 6.5 vì máy cứ còn 60% pin là tự tắt nguồn ,(hoặc các bạn có của hàng giới thiệu tôi dến sửa với)

Chỉnh sửa cuối:

giadinhcan

cảm ơn trước. download xong- test sẽ trả lời AE AL luôn. Mong các "tiền bối" cho ý kiến trước.

QuangThang89

Xin cám ơn !,tôi dùng thẻ 1G madein taiwan và 1 thẻ 512 nokia N77 xịn japan chiếc 512 máy còn ko cả nhận, tôi đã hì hụi đến 2h sáng hôm qua mà ko đc,xin hỏi liệu máy mà ko nhận hoăc cứ đòi format có phải do lỗi máy ko.hay do lỗi win 6.0,tôi mới mua và đang rất muốn uprom 6.5 vì máy cứ còn 60% pin là tự tắt nguồn ,(hoặc các bạn có của hàng giới thiệu tôi dến sửa với)
Up rom mà có thẻ xin chính hãng thì đã rồi :D, nếu thẻ cứ đòi format hoài thì thẻ đó đã tiêu rồi đó bạn, bạn thử mua 1 thẻ khác đi chứ rom ko hề bị lỗi đó đâu, về pin con 60% mà máy tự tắt nguồn thì do pin đã chai và cũ, bạn nên mua 1 viên pin mới, thân :)
Tạm thời ngưng online để ôn thi (năm ni ra trường rùi hix), ai có thắc mắc gì về AL thì có thể liên lạc với mình theo số 0987901924 (sms thoải mái) hoặc nick Yahoo, mình sẽ giải đáp trong khả năng có thể, các bạn muốn liên lac giờ nào cũng được :p
Lưu ý: Bản beta9 này vẫn còn ứng dụng SDAutoRun nha ;)

Chỉnh sửa cuối:

QuangThang89

Máy mới thì sao pin lại bị như vậy nhỉ :-?
Mới test được mấy tiếng, beta9 này chạy như ngựa :)), free ram nhiều hơn beta8, có thể tap vào icon pin ở bản beta9 này, còn nhiều thứ nữa, anh em test giùm, ôn thi cái đã :D
Sao mọi người ko Thanks cho bạn hienduc nhỉ, bạn ấy đã nhiệt tình cập nhật rom cho chúng ta dùng mà :-?

hienduc

Bạn làm sao cao thế? Lúc đầu mình xài được những 25 nhung giờ chỉ còn được 23 mặc dù đã clean ram bằng nhiều pm và chinh ACT rùi?

QuangThang89

Có gì đâu, chỉnh trong Per là 128MB thì sẽ có 26MB lúc khởi động lại, dùng 1 thời gian thì sẽ dao động trong khoảng 25~23, thế thôi :D

hienduc

uhm mình cũng chỉnh giống bạn tai một thời gian thấy Ram hơi xuống dao dộng từ 23~24 nên hơi là đó mà:D. Mình còn gà lém :D