• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

170 frame (khung hình) cho phần mềm Photorite

Zenki

Super V.I.P
hĩ có bác nào up lại link lên MEDIAFIRE đi,em down mãi mà ko dc
Hic, đúng thật là cái trang zshare này mình cũng ko down được :( thôi đành chờ tác giả up lên trang khác vậy :(

davihai

mình đang dùng con N92 nhưng mình không có pass của PM Photorite 6.11. bác nào có cho mình xin với. thanks :-?

O2_Atom

Cho em hỏi là cái phần mềm PhotoRite này có chạy trên N95 không, nếu có thì cho em xin link down được không ạ:)

MinhThang

Manager
Cho em hỏi là cái phần mềm PhotoRite này có chạy trên N95 không, nếu có thì cho em xin link down được không ạ:)

Lục tung frum lên là có, không chịu khó ngồi chờ hơi lâu đó, vì ai cũng vậy mà,vào DĐ đâu phải là đi tìm hộ pm cho người khác.

hoang6300

Hì mình thì rãnh, có thể tìm và up nhưng mà tiền nông k cho phép nên chủ nhật mỗi tuần mình đều ra nét chat wc với người thân nên có thể giúp :D

chứ ngồi ở nhà lên web bằng gprs và up file thì hơi "ngại" :D
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
mình đang dùng con N92 nhưng mình không có pass của PM Photorite 6.11. bác nào có cho mình xin với. thanks :-?

Zensis.PhotoRite.SP.v6.11.S60v3.SymbianOS9.1

Khi sử dụng có gì thì nhập 00000 là ok.
Đừng quên Click Thank nhé.

http://www.mediafire.com/?5kgwknwtbxy

solochom1989

Bạn ơi , máy mình kiếm được là 200008B1\import\pr_frames chu khong phai la a00008B1\import\pr_frames

hocdung

em làm đúng như các bác chỉ dẫn rùi nhưng lúc chụp lấy khung ra dùng sao ko được

poputamus

có 2 cách bạn vào photorite và bạn có thể chọn khung rồi chụp ảnh hoặc cách thứ 2 nó là 1 kiểu chỉnh sửa ảnh là bạn chọn ảnh trong máy rồi lồng thêm khung và các hiệu ứng khác vào :|

MinhThang

Manager
em ko tài nào tìm được đường dẫn như các anh chỉ ''X:\private\a00008B1\import\pr_frames''.máy em chỉ có E:\private mà thôi.ai biet chỉ hộ em cái

X có nghĩa là nơi bạn cài đặt nó đó X có thể là E hay C vậy thôi.