• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

18+ : Wallpaper ( 360x640 ) của các em người mẫu - Make by HoangCung1939

hoangcung1939

HAHAaa. Sao lại ghép mặt CÁ body of Âu :D Nhìn khủng thật nhưng chưa cao tay lắm :D

Ặc, không dám ghép đâu bồ. Hình tải trên mạng về, mình chỉ Crop rùi Resize lại thui :))

Update : Thêm 25 tấm nóng bỏng mắt luôn, kích cỡ 360x640 cho a e tiếp tục chiêm ngưỡng

:mad:) >:) :mad:)

Hình thuộc thể loại 18+ nha

Mixed Girls Wallpapers by HoangCung1939 # 02 - 360x640

Trọn bộ 25 hình - định dạng JPG - 360x640 - 2.00 MB
Mã:
[CENTER][URL="http://www.mediafire.com/?kd77yf5dzn8idga"]Bấm vô đây - 360x640[/URL][/CENTER]

kaka_jaja

bạn có thể cho mình list trang web mà bạn download đống ảnh này về được ko?mình thường để size 720*1280 để khi zoom vào nhìn cho sướng:D

minhhai205

hehe, em biết mấy em này, toàn là búp bê xxx hàng cao cấp ko đó !!! Nghe nói cả nghìn USD 1 em

nobody888

Topic được lên 5 sao rồi nhưng chủ xị dạo này chắc đang đi lùng hàng cho anh em nên không thấy nhỉ??????? kiếm mấy hot gỉl viet nam đi bác như em MIDU chẳng hạn....

có hình nào nóng hơn nữa o bạn;;);;);;);;)

Nóng hơn thì chuyển qua thể loại hình kèm tiếng đi bác...=))=))

ferrari777

Mấy cái này 16+ thôi làm gì mà 18+ có hình nào 21+ không Master :D:D ý . Em nào cũng hết ý \-/

LastKnight

cái này thì chỉ 10+ :)) bác cho ảnh thật cho 18+ đi =))
Bị chém thì cũng share cho anh em :)) anh em sẽ phong tặng danh hiệu " liệt sĩ" cho bác :))

bande

bro ơi nếu được thì cho mình xin hình chưa resize nha. THanks trước ;;)