• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[2.2 trở lên] Grow Away về Viêt Nam dưới cái tên Bắn Cà Chua

Loxe_leo

Là một game casual offline, game rất vui và mang tính giải trí cao, hình ảnh thì dễ thương, sinh động.
Được publish phiên bản tiếng Việt trong hôm nay, nóng phỏng tay.
Bác nào mê phong cách của PvZ hay Angry Bird, thì game này là sự kết hợp của 2 game kể trên, từ hình ảnh đến cách chơi. Vậy nên cũng dễ nghiện lắm.
Nhưng mà khó lắm nhé :)) Bác nào lơ tơ mơ hoặc gà gà là qua không nổi hết 24 map đầu trong một lần đâu, mình cá luôn ấy!
Phiên bản Việt Hóa, có giao diện tiếng Việt cho anh chị em yêu thích quốc ngữ, game tải miễn phí nhưng nếu ai dư dả muốn nạp tiền vào game thì phiên bản này cũng hỗ trợ nhiệt tình dưới mọi hình thức luôn

Tải miễn phí tại Google Play: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.soco.veggies2_me

flame1602

Mới down cho mấy thằng cháu ở nhà chơi :v game dễ thương và vui phết, có điều khó thật, tới màn 9-10 là kéo toe ngón tay -_-
Hóng bản crack full tiền :">

phamnguyenit

Đồ họa dể thương thật :) khoái game này rùi đó nha ! có ai chơi với mềnh hok ??