• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

2 Game N-Gage mới nhất FIFA09 và SPORE Origins của EA đã có file Sis!

dung1291985

• EA Mobile FIFA 09 v1.0.1 S60v3 SymbianOS9.1 Retail Read NFO-BiNPDA

Step onto the pitch in EA SPORTS™ FIFA 09! Pass, tackle and shoot your way to victory with a game that delivers real football action. Control the action with new Side-On View and beat the defenders with precision passing.

Execute perfect 1-2 passes, crosses and triangle pass plays. Set up spectacular headers and volleys. Time your shot right for amazing overhead goals. Show your skills to be named Man of the Match. Choose Season Mode or beat the odds in Challenge Mode.

Trò Fifa mới giao diện đẹp hơn, cấp độ khó hơn, các bạn hãy thử xem sao...
Nếu ai đã cài bản N-gage thì ko cài được đuôi Sis này đâu nha :D

• EA Mobile SPORE Origins v1.0.4 S60v3 SymbianOS9.1 Retail-BiNPDA

Eat-or-be-eaten! Guide your creature through its early evolution and shape its destiny. Devour smaller creatures, explore primordial worlds filled with bizarre organisms, and avoid larger, lethal life forms. Grow your creature from single-cell to complex predator as you rise through 18 interactive levels. Customize your creature, increasing offense, defence, perception, and movement. Take on your friends by exporting your creature or fighting online in Arena mode against players around the world!

• An original mobile action-puzzle game based on Spore for the PC and Mac, from the creators of The Sims™.
  • Explore 6 unique zones on an engrossing evolutionary journey.
  • Customize your spore with parts (over millions of different combinations) to fit your play style.
  • Enjoy three distinct game modes: Evolution, Survival, and Arena.
  • Protect your spore and attack bizarre creatures in dynamic settings.
  • Vivid graphics, and unique animated environments.
  • Dramatic ambient effects and original soundtrack enhance the action.
  • Challenge the global community via your phone or web-interface.
Trò này cũng thuộc thể loại kiểu Cá lớn nuốt cá bé nhưng có nhiều điều thú vị hơn, chơi game này chúng ta như trờ về thời xa xưa, nhập vai vào 1 đơn bào nhỏ bé, và phát triển dần lên giữa lòng biển sâu bao nhiêu nguy hiểm kề bên, làm thế nào để sống sót đây, hãy thử sức với SPORE Origins

DOWNLOAD
Mã:
http://www.mediafire.com/?zdmwwd0yn2j
http://www.mediafire.com/?ctukmzmzmiz
RapidShare (Premium Link)
Mã:
http://rapidshare.com/files/172610622/EA.Mobile.FIFA.09.v1.0.1.S60v3.SymbianOS9.1.Retail.Read.NFO-BiNPDA.rar
http://rapidshare.com/files/172610377/EA.Mobile.SPORE.Origins.v1.0.4.S60v3.SymbianOS9.1.Retail-BiNPDA.rar

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Hehe hy vọng là chơi đc thật,ngày xưa ngồi tải mỏi mắt mấy bản Ngage SIS này về roài,nhưng bị ăn quả lừa :mad:)

xiah_pro

nói chung là bản FIFA 09 thì nên chơi vì bản N-gage phải dùng kill task tăng memory mới chơi được...Spore thì chơi trước để khi nào N-gage nó ra cho đỡ bỡ ngỡ...kô biết có khác bản Jar là mấy kô...bản jar hồi trước chơi cũng khá hay

dung1291985

nói chung là bản FIFA 09 thì nên chơi vì bản N-gage phải dùng kill task tăng memory mới chơi được...Spore thì chơi trước để khi nào N-gage nó ra cho đỡ bỡ ngỡ...kô biết có khác bản Jar là mấy kô...bản jar hồi trước chơi cũng khá hay

Fifa thì mình ko rõ, máy mình cài N-gage FifA 09 rùi, còn Spore thì chắc chắn là đồ họa âm thanh tốt hơn game Java rồi, còn nội dung thì mình chưa chơi nên chưa biết có hơn gì ko :D

MinhThang

Manager
Fifa thì mình ko rõ, máy mình cài N-gage FifA 09 rùi, còn Spore thì chắc chắn là đồ họa âm thanh tốt hơn game Java rồi, còn nội dung thì mình chưa chơi nên chưa biết có hơn gì ko :D

GAME file Sis là cài vào chơi không cần gì hết hả em? anh không chơi game bao giờ nên không am hiểu lắm.:D

kaizuki

game file sis nó cũng giống pm file sis thôi anh àh , cái vào rồi dzô chơi luôn được luôn ko cần phải làm nhiều mà đợi lâu như là N-gage .

dung1291985

Thường thì game java có đầu tiên, sau đó là sis của N-gage hay có trước rồi mới có bản N-gage sau ^_^ nhưng lần này FIfa lại ra sau N-gage.... Spore thì ra trước rùi, game N-gage thường cũng ko khác bản Symbian là mấy, chỉ khác là khi chơi với N-gage thì mình sẽ có được điểm tích lũy, có thể chơi với nhau qua mạng... và N-gage như 1 phần mềm quản lý game vậy, sẽ gọn gàng menu hơn, giống như việc ta để 1 loạt file ảnh ra Desktop hay là tạo những thư mục ảnh riêng rồi cho chúng vào (cho khoa học hơn) đại loại là vậy :D

ngkhanhhoang

Thanks bạn nhiều nhé. Cho mình hỏi làm sao để chơi landscape ở bản sis này đây? Mình ko thấy option nào cả..:-/

langthang123

game spore có cách chơi cũ nhưng điểm mới của nó là bạn có thể tiến hóa con vật của mình theo những cách riêng không đụng hàng. Đây là một game khá hay!

xiaohuang

Bạn xem lại giúp mình chứ vào Display Setup rồi mà ko thấy Rotate nào cả. Chỉ có 4 dòng thôi:

Score Display
Player name
Auto Reply
Radar

Thanks bạn.
Lúc mới vào game bạn sẽ thấy 2 dòng như sau:
Sound-----------on
Display----------Rotate
Bạn di chuyển xuống chọn Rotate là xoay màn hình thôi. :)

ngkhanhhoang

Lúc mới vào game bạn sẽ thấy 2 dòng như sau:
Sound-----------on
Display----------Rotate
Bạn di chuyển xuống chọn Rotate là xoay màn hình thôi. :)

Hic..hic..mình đã xem rồi, lúc mới vào game mình chỉ thấy có mỗi cái Sound thôi, ko có cái Display nào hết...:((. Vậy là sao đây?