• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[20.1.09][Bản chính thức] ~ 7Days Dingoo Games S60v2/S60v1 (CN)(16Mb)!

dung1291985

Xem video:
Mã:
http://www.youtube.com/watch?v=AZp4OF_n5T4
Giới thiệu của bạn TIM®
Một trò 3D Kinh dị, nhập vai, thêm tí gọi là hành động ^^! khá hay và âm thanh sống động bởi tiếng đóng cửa cót két, tiếng bước chân, khóc của ma..., tiếng gió, nước...! Đôi khi giật bắn người từ cửa sổ bởi 1 nhánh cây:-SS và dựng tóc gáy bằng 1 âm thanh rùng rơn...! Hay nhìn kỉ sẽ thấy tấm màn cửa bay vì gió, phản chiếu bởi mặt trời...! và tiếng rỉ nước...!
Đây là 1 game khá hay kh nên bỏ qua mà tiếc đứt ruột...

-Ở bản trước thì kh biết làm sao save, nên vừa có bản full mình đã test ngay...!

Ngày 1 mình đi lang thang khắp căn biệt thự bí ẩn này để tìm đường ra nhưng sau đó bị nát óc với các căn phòng chằng chịt như mạng nhện, và các tầng 1, 2...! nhưng vẫn cố mở Map ra xem đi tới đâu và nhớ...!

Sau đó cuối cùng hết đường và bị 1 chất độc màu xanh lan tỏa các phòng, thì nhân vật Ken chúng ta bị ngộp thở vì chất độc xanh...! Ho sặc suạ...! Nếu bạn kh chạy về căn phòng đọc sách và mở cửa nhanh để tẩu... thì sẽ bị Danger...! lúc đó chỉ có die ..............!
Sau cơn mê đau đầu ngủ say ngày 1 bạn đã qua ngày 2..... và......​

Ngày 2 thì bắt đầu gặp manhiều hơn... đối đầu...!

Đúng như mình đoán muốn save game các bạn tìm 1 cái máy đánh chữ nằm 1 trong các căn phòng sẽ save đc, vd như ở ngày thứ nhất trong game...!
Trên đường đi các bạn chú ý nhặt tất cả các thứ nhé có thông tin... đó...!

Còn lại các ngày 2, 3, 4, 5, 6, 7...! dành cho các bạn cùng nhau thử thách, khám phá và thảo luận nhé...!
Chuyện gì sẽ xảy ra...!? trong các ngày tới cho đến khi đủ 7 ngày...!?

Đây là phiên bản mới dung lượng 16Mb, cũng chưa bít là full hay ko nhưng sau khi cài nặng 30Mb lận, rất tiếc chỉ là Tiếng Trung Quốc

7 Days is developed with a software rendering engine, Soft3D. The game can run perfectly without any hardware support, so it should support most of the mobile phones in the market.
7 Days is completely real-time rendered, so what you see in the video are all real-time 3D scenes, we didn't include any CG clips.
Soft3D is a cross-platform game engine, so 7 Days can easily support many different platforms such as symbian, brew, wince, etc.
For the high-end mobile phones, it's possible to add hardware accelerations, and the visual effects will be improved to an extremely high level.

7 Days is a 3D adventure game about a famous horror novelist, Salvator Ken, who is 30 years old, quite dissocial. He used to lock himself in his villa and think about his novel alone. One day, something strange happened, he was trapped in his house! He can‘t escape! Is it just a dream? If it is, when could he wake up?
7 Days tells a story about what happened to Ken in these days. In the game, the player's choice and interaction may affect the following events. It's a game quite worth thinking, but for the light users, the fine graphics, vivid sounds, and interesting puzzles will also bring them a great fun!

About the game system
·Puzzles
Some puzzles require immediate decision and action, some other puzzles may be vital for the whole story.

·Battles
You can fight with the primary weapon, but sometimes using the helpful items is a better choice.

·Hidings
You may find some hiding places in the game, they are quite
useful for escaping from the strong bosses, which should be a very exciting experience.

·Traps
Traps may make damage to player, but you can also use them to stop the enemies, or defeat them.

Download:
S60v2: (17,5Mb)
Mã:
http://rapidshare.com/files/186432966/7days_S60V2.SIS
S60v1: (16Mb)
Mã:
http://rapidshare.com/files/186435851/7days_S60V1.SIS

baokhoa900

Xem video:
Mã:
http://www.youtube.com/watch?v=AZp4OF_n5T4
Giới thiệu của bạn TIM®
Một trò 3D Kinh dị, nhập vai, thêm tí gọi là hành động ^^! khá hay và âm thanh sống động bởi tiếng đóng cửa cót két, tiếng bước chân, khóc của ma..., tiếng gió, nước...! Đôi khi giật bắn người từ cửa sổ bởi 1 nhánh cây:-SS và dựng tóc gáy bằng 1 âm thanh rùng rơn...! Hay nhìn kỉ sẽ thấy tấm màn cửa bay vì gió, phản chiếu bởi mặt trời...! và tiếng rỉ nước...!
Đây là 1 game khá hay kh nên bỏ qua mà tiếc đứt ruột...

-Ở bản trước thì kh biết làm sao save, nên vừa có bản full mình đã test ngay...!

Ngày 1 mình đi lang thang khắp căn biệt thự bí ẩn này để tìm đường ra nhưng sau đó bị nát óc với các căn phòng chằng chịt như mạng nhện, và các tầng 1, 2...! nhưng vẫn cố mở Map ra xem đi tới đâu và nhớ...!

Sau đó cuối cùng hết đường và bị 1 chất độc màu xanh lan tỏa các phòng, thì nhân vật Ken chúng ta bị ngộp thở vì chất độc xanh...! Ho sặc suạ...! Nếu bạn kh chạy về căn phòng đọc sách và mở cửa nhanh để tẩu... thì sẽ bị Danger...! lúc đó chỉ có die ..............!
Sau cơn mê đau đầu ngủ say ngày 1 bạn đã qua ngày 2..... và......​

Ngày 2 thì bắt đầu gặp manhiều hơn... đối đầu...!

Đúng như mình đoán muốn save game các bạn tìm 1 cái máy đánh chữ nằm 1 trong các căn phòng sẽ save đc, vd như ở ngày thứ nhất trong game...!
Trên đường đi các bạn chú ý nhặt tất cả các thứ nhé có thông tin... đó...!

Còn lại các ngày 2, 3, 4, 5, 6, 7...! dành cho các bạn cùng nhau thử thách, khám phá và thảo luận nhé...!
Chuyện gì sẽ xảy ra...!? trong các ngày tới cho đến khi đủ 7 ngày...!?

Đây là phiên bản mới dung lượng 16Mb, cũng chưa bít là full hay ko nhưng sau khi cài nặng 30Mb lận, rất tiếc chỉ là Tiếng Trung Quốc

7 Days is developed with a software rendering engine, Soft3D. The game can run perfectly without any hardware support, so it should support most of the mobile phones in the market.
7 Days is completely real-time rendered, so what you see in the video are all real-time 3D scenes, we didn't include any CG clips.
Soft3D is a cross-platform game engine, so 7 Days can easily support many different platforms such as symbian, brew, wince, etc.
For the high-end mobile phones, it's possible to add hardware accelerations, and the visual effects will be improved to an extremely high level.

7 Days is a 3D adventure game about a famous horror novelist, Salvator Ken, who is 30 years old, quite dissocial. He used to lock himself in his villa and think about his novel alone. One day, something strange happened, he was trapped in his house! He can‘t escape! Is it just a dream? If it is, when could he wake up?
7 Days tells a story about what happened to Ken in these days. In the game, the player's choice and interaction may affect the following events. It's a game quite worth thinking, but for the light users, the fine graphics, vivid sounds, and interesting puzzles will also bring them a great fun!

About the game system
·Puzzles
Some puzzles require immediate decision and action, some other puzzles may be vital for the whole story.

·Battles
You can fight with the primary weapon, but sometimes using the helpful items is a better choice.

·Hidings
You may find some hiding places in the game, they are quite
useful for escaping from the strong bosses, which should be a very exciting experience.

·Traps
Traps may make damage to player, but you can also use them to stop the enemies, or defeat them.

Download:
S60v2: (17,5Mb)
Mã:
http://rapidshare.com/files/186432966/7days_S60V2.SIS
S60v1: (16Mb)
Mã:
http://rapidshare.com/files/186435851/7days_S60V1.SIS

Please đối Link thành Mediafire.com nhé pác :D

loveyounot03

Bro nào có ngày 4day-5days hoặc hơn càng tốt cho em xin >:)....Bản trên em chơi xong ngày 3 là hết rồi.b-)

tanpossible

Bản 2 ngày của bác là English Ver.Sau khi lừa thằng mụp vô phòng chíu phim cho nó giựt điện chết queo.Bác lấy đủ 3 cái bánh răng lắp vô cái đồng hồ ngoài sân thì qua ngày thứ 3(chứ chưa được chơi ngày 3 lấy gì bác qua 3 ngày).Còn bản Chinese trên chơi đủ 7 ngày.Nhưng hay gặp tình trạng bị đá văng cái vèo không hiểu lý do.Mà thường thi chơi trò này rất ghiền hay quên save nên hơi bực chút.Bản Chinese theo mình full nhưng những khúc có hiện tượng ma quái lại không hiện nhạc ghê rợn như bản English.Hì

loveyounot03

Bản 2 ngày của bác là English Ver.Sau khi lừa thằng mụp vô phòng chíu phim cho nó giựt điện chết queo.Bác lấy đủ 3 cái bánh răng lắp vô cái đồng hồ ngoài sân thì qua ngày thứ 3(chứ chưa được chơi ngày 3 lấy gì bác qua 3 ngày).Còn bản Chinese trên chơi đủ 7 ngày.Nhưng hay gặp tình trạng bị đá văng cái vèo không hiểu lý do.Mà thường thi chơi trò này rất ghiền hay quên save nên hơi bực chút.Bản Chinese theo mình full nhưng những khúc có hiện tượng ma quái lại không hiện nhạc ghê rợn như bản English.Hì

Cái bản Eng thì chơi đc 2 ngày ( nắp xong Bánh răng) ~~> Credit.~> Nghỉ chơi>:)
Cái Bản Chinese chủ Topic pots thì là tiếng China Có Save đc nhưng tớ chơi có 3 h từ day1->day3 là sau khi đánh chết Ma Béo(= kiêm) nhặt cái Key trắng chạy lại phòng Save ở tầng 3 thì nói chuyện với đưa con gái( cho mình cái trò chơi mở đầu ngày 3 đó) ~~> Credit~~> Nghỉ chơi >:)
Thật sự mình chỉ chơi đc có 3 ngày à ( Bản trên đó).Ai chơi đc hơn thì mình ko biết :-??

phuonggm

Cái bản Eng thì chơi đc 2 ngày ( nắp xong Bánh răng) ~~> Credit.~> Nghỉ chơi>:)
Cái Bản Chinese chủ Topic pots thì là tiếng China Có Save đc nhưng tớ chơi có 3 h từ day1->day3 là sau khi đánh chết Ma Béo(= kiêm) nhặt cái Key trắng chạy lại phòng Save ở tầng 3 thì nói chuyện với đưa con gái( cho mình cái trò chơi mở đầu ngày 3 đó) ~~> Credit~~> Nghỉ chơi >:)
Thật sự mình chỉ chơi đc có 3 ngày à ( Bản trên đó).Ai chơi đc hơn thì mình ko biết :-??
Posted via Mobile Device
Xin game 7days đi mà. Mình đã search kỹ trên 4rum. Hiện tại k có bản full. Nghe nói 1/2009 có bản 17,6 Mb. Nhưng đây là bản 3 ngày. Bản full cho v3 là 27 Mb. Vậy bản full cho v2 k thể < 25 Mb đc. Xin Mod tìm và up dùm

laocai_city

games nhìn hấp dẫn wa:d rất tiếc link die thẳng cẳng ko down đc:-?hjxhjx ktra lại link giúp cái bạn nha:D mà nhân tiện hỏi tẹo N7610 có chơi dc ko ban? nhìn dung lượng games sợ wa!

Chỉnh sửa cuối:

linh8111992

Mấy anh oi.Tại sao em chơi đến Day2.Đến cái lúc vào phòng thì có 1 con quái đưỗi theo.Nhân vật đóng cửa lại thì nó phá cửa được rồi chết.Vậy thì làm sao đây mấy pác.Chơi games này buổi đêm.hic sợ phết.=))=))

linh8111992

Anh ơi.Cho em hỏi tí.Em chơi đến ngày thứ 2 .Lên tầng 2 đến chỗ có người sằt đúng.Có con ma lau nhà.Em đánh nó nhưng toàn bị chết.Anh làm thế nào mà giết đc nó ko anh:(:(

phuonggm

con ma lau nhà dễ giết mà bạn. Bạn đánh liên tục là nó chết.có thể bạn đang hết máu. Bơm máu đi nhé. Good luck
Posted via Mobile Device

ducbmtn70

ko biết bản này chơi đc mấy ngày đây.hic mình tìm game này cũng nhiều rùi mà bản nào cũng đc 3 ngày. đến ngày thứ 4 thì chẳng đi đc nữa.tìm hoài ko thấy đường...

tanpossible

con ma lau nhà dễ giết mà bạn. Bạn đánh liên tục là nó chết.có thể bạn đang hết máu. Bơm máu đi nhé. Good luck
Posted via Mobile Device

Đúng đó bạn à,Nói bình máu mất công bạn ấy không hiểu.Mấy lọ thuốc màu xanh nhặt trên đường đi đó bạn.Thấy màu đỏ trên góc là Dangerous lo uống vào.1 bình thành cam.2 bình thành xanh lá cây là Fine.Đánh nó vài cái là chết queo à.Xong khúc đó mở cái đèn chạy đến cái điện thoại.Đi ngược xuống lầu 1 qua phòng bênkia dụ con mập vào phòng chiếu phim.Nấp vào cái tủ.Cho nó táy máy giựt điện bất tỉnh(chưa chết vì cuối ngày 3 còn phải sống mái với nó).Lượm chìa khóa lên lầu vào phòng chỗ bộ giáp vào trong đẩy mấy cái kệ lấy bánh răng.Ngoài hiên 1 cái trong cái rương.Chìa ở trong tổ chim.Trên kệ sách trong thư viện 1 cái.Phải lấy 2 cây gậy nối lại mới khều được.Còn gậy ở đâu từ từ mà khám phá.Nói ra nó mất hay