• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22/11]Siêu dịch v.2.02-Cập nhật cho người Việt

TruBic

Well-Known Member
trubic cũng đã thử, đúng là ko hiểu dịch google mà ko thấy ra tiếng việt.

vokhanhyen

phiên bản PM siêu dịch này cải thiện thêm 1 số tệp tin cũng khá hay !!! nhưng vẫn đi sau UltraRSC ,nó hỗ trợ các định dạng này từ lâu rồi !!!
Ngoài ra,các bạn dùng siêu dịch vẫn chậm hiểu thật >>> nản:-?
Các bạn mất công dịch từ google thì thà rằng các bạn xuất ra file text rồi dùng PC dịch thì hay hơn,kể cả có dịch đc đi chăng nữa thì các bạn cũng phải chỉnh sửa sao cho hợp lý phù hợp với nội dung ngôn ngữ >>> thế thì bạn không chỉnh sửa bằng PC thì có phải hay hơn không ???
Đôi điều góp ý để anh em hoàn thiện viết hóa chứ không chê 1 điểm gì của siêu dịch >>> Siêu dịch để việt hóa Python thì hay nhất,còn việt hóa symbian thì dùng mobihex thì tốt hơn !!!
Nói tóm lại .Phiên bản siêu dịch này có phần cập nhật 1 số tệp để việt hóa rất hay để cho anh em việt hóa !!!

hihoha

Well-Known Member
phiên bản PM siêu dịch này cải thiện thêm 1 số tệp tin cũng khá hay !!! nhưng vẫn đi sau UltraRSC ,nó hỗ trợ các định dạng này từ lâu rồi !!!
Các bạn mất công dịch từ google thì thà rằng các bạn xuất ra file text rồi dùng PC dịch thì hay hơn,kể cả có dịch đc đi chăng nữa thì các bạn cũng phải chỉnh sửa sao cho hợp lý phù hợp với nội dung ngôn ngữ >>> thế thì bạn không chỉnh sửa bằng PC thì có phải hay hơn không ???
Đôi điều góp ý để anh em hoàn thiện viết hóa chứ không chê 1 điểm gì của siêu dịch >>> Siêu dịch để việt hóa Python thì hay nhất,còn việt hóa symbian thì dùng mobihex thì tốt hơn !!!
Nói tóm lại .Phiên bản siêu dịch này có phần cập nhật 1 số tệp để việt hóa rất hay để cho anh em việt hóa !!!

Có phải mọi người ai cũng có pc,cũng có mạng để dùng google đâu anh.Với lại dùng hoàn toàn trên mobile cũng có cái thú của nó mà.Đâm ra nghe dịch trực tuyến TV bằng mobile ai chả ham chả muốn vọc xem nó ra làm sao>:)
Hi vọng tác giả sẽ cải tiến thêm trong những bản kế tiếp:D

MinhThang

Manager

Không phải anh em chậm hiểu. Xong khi test pm thì lỗi sẽ luôn được thông báo, tuy nhiên các tính năng sẽ được khai thác triệt để cho 1 số người không có PC.

vokhanhyen

Không phải anh em chậm hiểu. Xong khi test pm thì lỗi sẽ luôn được thông báo, tuy nhiên các tính năng sẽ được khai thác triệt để cho 1 số người không có PC.
OK !!! đc rồi !!! anh em thich dùng MOBI thì VKY sẽ POST cho SISWARE v4.0.0 nhé !!!:) Phiên bản đóng gói FILE pro trên symbianOS6.7

NGUYENTRANDUNG

Khi dịch online nếu thất bại siêu dịch sẽ tìm mã nguồn từ trang Trung Quốc. Mã nguồn??? Các đoạn code >>>Tìm hiểu thêm

chungtom123

OK !!! đc rồi !!! anh em thich dùng MOBI thì VKY sẽ POST cho SISWARE v4.0.0 nhé !!!:) Phiên bản đóng gói FILE pro trên symbianOS6.7

post đi anh. em cũng thích đóng gói bằng cái này nhưng bản 3.0 bị lỗi màu với lỗi remove cả pm khi remove pm đóng gói = cái này nên nhiều lúc bực mình ghê cơ. ko biết bản 4.0 này fix được lỗi đấy chưa:(

TruBic

Well-Known Member
uả! Vokhanhyen cho Trubic hỏi pm sisware mà bạn nói dùng trên mobi hả bạn?

uả! Vokhanhyen cho Trubic hỏi pm sisware mà bạn nói dùng trên mobi hả bạn?

Cái này hình như nghe nói anhtam đã Việt hóa từ lâu rồi Trubic, nhưng là chỉ bản 3.0 thì phải, đợi bạn vokhanhyen post bản 4.0 xem thế nào, Thanks trước nhé;;)

Bạn Dũng ơi cho mình xin tấm hình của bạn đi. Ngưỡng mộ từ lâu lắm rồi;;)