• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[23-07-2010] Trình duyệt UCWEB-v.7.3.1.56-Phiên bản nâng cấp

phuonxinh

Trình duyệt UCWEB-v.7.3.1.56-Phiên bản nâng cấp​

Thay đổi và nâng cấp: (nâng cấp tính năng bảo vệ truy cập, tải về và tính năng sao chép tùy chỉnh lựa chọn cụm từ. giải quyết quá trình kết nối thường xuyên bị ngắt kết nối,...)
Nguyên văn từ UC:
Mã:
1.网址安全,对假冒、乱 扣费网站进行安全提示;
2.下载安全,对下载资源 进行安全扫描;
3.添加自由复制功能,让 复制从此随心所欲。

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

yeuem824

Cho e hỏi cái này có download fire từ mediafire ko ạ? Chị có biết trình duyệt nào down dc từ mediafire ko ạ, cho e với, e dùng n70

yeuem824

Hix, sao toàn bị out ra thế nhỉ, vào dc 1 lần đầu tiên, còn lại đều bị văng ra, có cách nào khắc phục ko ạ?

phuonxinh

*Down ở mediafire thì có lẽ các bạn nên dùng opera browser hoặc opera mini.

*việc bị out thì có lẽ do bạn chưa cài font da ngôn ngữ hoặc là do nó bị sung đột với chương trình nào đó.

changkhodt

Sao mình dung ucweb 7.2 bản chính thức down file ở pdaviet được có 40kb là báo down xog ah.Vào mở file vừa down thì báo lổi.Vi dụ như down file ucweb o topic này vì nè,down được có 40kb ah.Ai biết cách khắc phục hứơng dẩn mình với.

DreamLand

Sao mình dung ucweb 7.2 bản chính thức down file ở pdaviet được có 40kb là báo down xog ah.Vào mở file vừa down thì báo lổi.Vi dụ như down file ucweb o topic này vì nè,down được có 40kb ah.Ai biết cách khắc phục hứơng dẩn mình với.

Bạn thử vào Cài đặt tải về chia lại giới hạn kích thước tải về là 300KB xem sao.

changkhodt

Bạn thử vào Cài đặt tải về chia lại giới hạn kích thước tải về là 300KB xem sao.

Đang để 300kb mà.Có cách nào nữa không pro.Usb bị hư rồi không tải ở pc được.Muốn tải bằng dt mà sao khó quá.Lúc trứơc mình dùng bản 7.3 beta vẩn down bình thường.

GIAO_CHU

Down mf = uc 63 nè: dùng opera mini tắt chế độ xem di động vào link mf cần down, copy link dòng "click here to start download", mở uc 63 lên (only uc 63) vào download manager → new task, paste link vào là down ok, tui toàn down file toàn trên trăm MB trên mf = uc đấy

phuonxinh

Đang để 300kb mà.Có cách nào nữa không pro.Usb bị hư rồi không tải ở pc được.Muốn tải bằng dt mà sao khó quá.Lúc trứơc mình dùng bản 7.3 beta vẩn down bình thường.

thử gỡ bỏ UCWEB đi, dùng X ploro vào C /system/data và xóa bỏ thư mục ucwebconfig đi. Tắt máy khở động lại cho chắc.Jo thì cài đặt lại UCweb và check lại

cute09

Down mf = uc 63 nè: dùng opera mini tắt chế độ xem di động vào link mf cần down, copy link dòng "click here to start download", mở uc 63 lên (only uc 63) vào download manager → new task, paste link vào là down ok, tui toàn down file toàn trên trăm MB trên mf = uc đấy
chỉ cách copy link trong opera mini đi.

changkhodt

Mình vẩn không down đươc phuongxinh ơi.Có cách nửa không.Hoặc up lên 4share giúp mình