• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[24/08] Dungphp Pyramid HTC Europe 1.35.401.1 [Version2.2][Raf 1.9GB]

nguyenvietcttt

Battery_percent_Pyramid và CRT_back_Pyramid_1.4 là gì thế mấy bác ??? em gà mờ nên không biết ?? và úp như thế nào vậy bác ơi

phansyhai

Battery_percent_Pyramid và CRT_back_Pyramid_1.4 là gì thế mấy bác ??? em gà mờ nên không biết ?? và úp như thế nào vậy bác ơi

Đây là options thôi. Cài rom xong nếu ko muốn tắt màn hình kiểu crt thì vào cwm chạy file crt back; muốn hiện % pin thì cài battery percent.

atulaphan

sao mình up khoảng 1 nửa thì dừng lại thế bạn
ko phải dừng lại đâu, bản này up đc khoảng 40% có cảm giác bị dừng lại, vạch màu vàng sẽ ko chạy hết 100% đâu, bạn cứ đợi là sẽ completed luôn, .

laiducvinh

cảm ơn bạn nhé,mình up được rồi
sao mình bị đứng lại ở màn hình trắng có chữ HTC HD2 thế nhỉ,mình cũng chạy recovery như thông số trên mà,máy mình HD2 thường,đã ext 1024M rồi.giúp với

Chỉnh sửa cuối:

binhhdda

Bạn phải học tính kiên nhẫn đê, cứ đợi đừng chạm vào nó, khoang 20' là OKj

laiducvinh

hix,20' cơ à,chỉ sợ em nó hết pin,mà mình không có sạc đa năng.........wait

Chỉnh sửa cuối:

acd

dungphp: Trước khi cài đặt cần Full wipe data, cache, dalvik-cache, nếu Task29 càng tốt. Riêng LEO512 cần tạo thêm EXT2/3/4 trên SDCARD (tạo = CWM cho dễ)
vậy EXT2/3/4 trên SDCARD tạo = CWM là làm như thế nào các bạn nhỉ vì chỉ thấy ext size thôi chứ không thấy 2/3/4 trong cwm. lại thêm một câu hỏi hơi ngu ngu nữa, thanks các bác. dang up rom bác dũng nên mong các bác tra lời sớm giúp.

dienluc510

Bản cKL mình cài lần đầu để 5/180/5 cứ đứng ở chữ HTC trắng, bực mình; cài lại lần nữa nhưng để 5/200/5 chạy ok chỉ 20p là hoàn thiện tất cả

laiducvinh

Bản cKL mình cài lần đầu để 5/180/5 cứ đứng ở chữ HTC trắng, bực mình; cài lại lần nữa nhưng để 5/200/5 chạy ok chỉ 20p là hoàn thiện tất cả

máy bạn thuộc dòng T-mobile hay HD2 thường vậy

acd

sao mình bi treo ở màn hình khởi động màu trắng thế nhỉ ? có ai giúp mình với

langthang262

bác langthang hướng dẫn chi tiết hộ tôi cách restore trong titanium backup nhé. tôi dùng bản titanium backup Pro v3.8.9.2 mà vẫn thấy phải ấn vào từng app để restore.

Bạn phải dùng bản trả tiền ấy, bản free thì không được đâu

laiducvinh

đảm bảo recovery đúng là 5/180/5 ,và chờ đợi hơn 50 phut vẫn chưa được bạn à,có cách nào khắc phục không vậy