• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[24/08] Dungphp Pyramid HTC Europe 1.35.401.1 [Version2.2][Raf 1.9GB]

dale89

chán ghê up bằng link uploading sao k up lên muiltiupload cho đc nhiều lựa chọn up kiểu này khỏi up sướng hơn

millenary

đây là topic thừ lòng kiên nhẫn của dân dam mê à há
từ chiều tới giờ cắm máy mà chừa xong, có âi co link mediafire hay rafishare ko nhỉ

myGenio

ghét wa, sao ko có link Magldr chứ nhỉ

CLK ặc ặc không xài dạng này

nếu các bạn yêu cầu tử tế sẽ có người phục vụ các bạn, thử nghĩ coi các bạn buông câu GHÉT QUÁ với ặc ặc thì tự mình làm rom lấy mà sd hoặc tìm cách tìm kiếm link ngon mà tải nhé.

đây là topic thừ lòng kiên nhẫn của dân dam mê à há
từ chiều tới giờ cắm máy mà chừa xong, có âi co link mediafire hay rafishare ko nhỉ

đã có link MF ở trang 38 có chữ MEDIAFIRE.COM to đùng mình vừa up lúc chiều.

vipautoprovtv

Em mung hut vi ko phai kieu flash cua minh thi keu ac ac co noi dong toi ai dau ma anh lai phai buc xuc (sr on dt

millenary

nếu các bạn yêu cầu tử tế sẽ có người phục vụ các bạn, thử nghĩ coi các bạn buông câu GHÉT QUÁ với ặc ặc thì tự mình làm rom lấy mà sd hoặc tìm cách tìm kiếm link ngon mà tải nhé.

đã có link MF ở trang 38 có chữ MEDIAFIRE.COM to đùng mình vừa up lúc chiều.

dạ thưa anh, em ko nghĩ anh là 1 người thiếu cảm xúc như thế. em sử dụng ngôn ngữ tuổi teen cho sinh động (nhưng chưa quá lỗ). anh chỉ nhìn chữ ko coi cảm xuc sao anh
em đã đọc rất kĩ & comment "LÀ KO CÓ LINK LOẠI FILE Magldr" vì e cần loại này
Thiết nghĩ mổi người có 1 cách thể hiện cảm xúc. anh đâu hiểu được cảm xúc mong chờ là khổ sở thế nào.
Em nghĩ là mọi người cũng ko thích cái kiểu nói chuyện răn đe nhau cứng nhắc thế đâu anh à
Tóm lại, 1 câu dưới site của chủ thớt "Có thể tôi hơn 1 số người vì tôi đọc nhiều hơn họ ! ".............
Xin cảm ơn nhiệt tình của anh post link cho mọi người

langthang262

dạ thưa anh, em ko nghĩ anh là 1 người thiếu cảm xúc như thế. em sử dụng ngôn ngữ tuổi teen cho sinh động (nhưng chưa quá lỗ). anh chỉ nhìn chữ ko coi cảm xuc sao anh
em đã đọc rất kĩ & comment "LÀ KO CÓ LINK LOẠI FILE Magldr" vì e cần loại này
Thiết nghĩ mổi người có 1 cách thể hiện cảm xúc. anh đâu hiểu được cảm xúc mong chờ là khổ sở thế nào.
Em nghĩ là mọi người cũng ko thích cái kiểu nói chuyện răn đe nhau cứng nhắc thế đâu anh à
Tóm lại, 1 câu dưới site của chủ thớt "Có thể tôi hơn 1 số người vì tôi đọc nhiều hơn họ ! ".............
Xin cảm ơn nhiệt tình của anh post link cho mọi người

Mọi người không nên tranh luận những vấn đề như này nhé.
Kết thúc tại đây, anh em tham gia vui vẻ là chính, đừng để có gì căng thẳng.
Các bác kêu link khó download thì chịu khó 1 chút vì bọn mình lọ mọ nghiên cứu, build ROM, rồi upload ROM lên còn khó khăn, vất vả và mệt hơn việc các bác download về dùng nhiều.

nguyenvietcttt

Mọi người không nên tranh luận những vấn đề như này nhé.
Kết thúc tại đây, anh em tham gia vui vẻ là chính, đừng để có gì căng thẳng.
Các bác kêu link khó download thì chịu khó 1 chút vì bọn mình lọ mọ nghiên cứu, build ROM, rồi upload ROM lên còn khó khăn, vất vả và mệt hơn việc các bác download về dùng nhiều.

bác nói chí phải !!! thank bác

hoanbeck

Bác nào dùng rồi cho vài comment về bản 1.6 này cái, có hơn gì bản 1.5 ko? mình chưa có thời gian nên chưa test được.

binhhdda

Mình thấy bản do bác Langthang làm lại của bác Dũng chạy rất mượt mặc dù mình đã chuyển Davidcard ra thẻ. Cám ơn các bác ấy nhiều, đáng để dùng hàng ngày>

madmen

bản này vẫn chưa fix đc youtube hả anh Dũng,em thấy bản này chạy mọi thứ đều tốt,chưa thấy rắc rối cả

hoanbeck

Mình up bản này bị lỗi video weather :| có ai bị như thế không nhỉ????

Đọc trên xda hình như bản Eu của bác langthang bị lỗi weather, bản của bác dungph không bị thế :|

Chỉnh sửa cuối:

dungphp

Kg hiểu Langthang cho thêm mắm, muối gì vào mà weather kg chạy chuẩn ! Đang up bản 1.7 lên rồi ! bản mới này chỉ pack lại app thôi, sẽ chạy chuẩn hơn các version trước !

langthang262

Kg hiểu Langthang cho thêm mắm, muối gì vào mà weather kg chạy chuẩn ! Đang up bản 1.7 lên rồi ! bản mới này chỉ pack lại app thôi, sẽ chạy chuẩn hơn các version trước !

Hii, sorry bác, em sẽ nghiêm túc rút kinh nghiệm vụ này :D