• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3 phiên bản trong 1 Đỉnh nhất năm 2009

Python 2.12 được sửa bởi Võ Thiện PDAVIET:))

Chương trình này hay nhất trong lịch sử dùng ứng dụng Python

Có 3 phiên bản trong 1 ứng dụng:
1. Phiên bản Windows XP
2. Phiên bản Icon (biểu tượng)
3. Phiên bản Danh sách

* Ở phiên bản WinXP phần Chạy... trong thanh trình đơn tuyệt hảo. Bạn chỉ cần gõ chính xác tên ứng dụng có trong máy và Click OK, hoặc có chức năng Search bằng cách nhấn phím Gọi xanh.

Mọi phím bấm trên bàn phím đều có chức năng riêng

Vui lòng xem phần Giúp đỡ trong phần mềm

Tất cả chờ bạn khám phá

Mediafire Download (Dung lượng 3MB)

4shared Download

Chỉnh sửa cuối:

vokhanhyen

hèm !!! PM win này chay luôn vào trong máy hay là phải qua phần mềm của nó vậy vothien !! cái này chắc ngốn ram lắm đấy,chắc phải khoảng 4,5mb chứ không ýt

hèm !!! PM win này chay luôn vào trong máy hay là phải qua phần mềm của nó vậy vothien !! cái này chắc ngốn ram lắm đấy,chắc phải khoảng 4,5mb chứ không ýt

Cài vào là chạy trực tiếp bạn à. Còn RAM à. Có 1,5M RAM thôi. Với N70 thì chẳng là gì cả.

Đây là phần mềm tuyệt vời đấy (Mất 5 ngày để hoàn thành)

anhcoj

Python 2.12 được s��a bởi Võ Thiện PDAVIET:))

Chương trình này hay nhất trong lịch sử dùng ứng dụng Python

Có 3 phiên bản trong 1 ứng dụng:
1. Phiên bản Windows XP
2. Phiên bản Icon (biểu tượng)
3. Phiên bản Danh sách

* Ở phiên bản WinXP phần Chạy... trong thanh trình đơn tuyệt hảo. Bạn chỉ cần gõ chính xác tên ứng dụng có trong máy và Click OK, hoặc có chức năng Search bằng cách nhấn phím Gọi xanh.

Mọi phím bấm trên bàn phím đều có chức năng riêng

Vui lòng xem phần Giúp đỡ trong phần mềm

Tất cả chờ bạn khám phá

Mediafire Download (Dung lượng 3MB)

4shared Download

oài... Bít thế nào là đỉnh nhất đây? Với bạn là nhất nhưg với người khác thì ko(tùy ý thích thôi) ... Hì.Mình thì chỉ yêu mỗi em smartsetting, một pm phím tắt rất pro . Trên cả thuận tiện, khá nhẹ, dễ thao tác... Nói là vậy, nhưg rất cảm ơn bạn đã sẻ chia. Khi nào lên PC mìh click thank bạn nha.
Posted via Mobile Device

oài... Bít thế nào là đỉnh nhất đây? Với bạn là nhất nhưg với người khác thì ko(tùy ý thích thôi) ... Hì.Mình thì chỉ yêu mỗi em smartsetting, một pm phím tắt rất pro . Trên cả thuận tiện, khá nhẹ, dễ thao tác... Nói là vậy, nhưg rất cảm ơn bạn đã sẻ chia. Khi nào lên PC mìh click thank bạn nha.
Posted via Mobile Device

smartsetting là ứng dụng Symbian

Pyhon là Python

Không phân biệt giữa 2 loại khác nhau hoàn toàn à!

Cái 3in1 cũng nhẹ không kém. Chẳng qua tôi tích hợp 1 đống pm vào đó thôi hiểu không?:-/

smartsetting chỉ đáng xách dép cho Python 3in1 thôi!. Cài dùng thử rồi hãy ý kiến nhé bạn, đừng viết bừa như thế>:)

Chỉnh sửa cuối:

boypeda

Pyhon là Python

Cái 3in1 cũng nhẹ không kém. Chẳng qua tôi tích hợp 1 đống pm vào đó thôi hiểu không?:-/

smartsetting chỉ đáng xách dép cho Python 3in1 thôi!. Cài dùng thử rồi hãy ý kiến nhé bạn, đừng viết bừa như thế>:)

anh ơi em đã test thử nhưng em không search được những app mặc định trong máy ví dụ như tin nhắn,danh bạ. Vậy thế cứ mỗi lần đang trong phần mềm này mà muốn nhắn tin thì lại phải thoát ra ngoài ạ? anh chỉ đẫn hộ em với, em hơi ga` về mấy vụ này!
em cảm ơn anh!

anhcoj

Pyhon là Python

trời...! Có ai bảo smartstg là ứng dụng python đâu chứ. Tui đã test winxp thấy nhìu cái vẫn ko đc ưng lém, nhất là phần vào nhanh các ứng dụng. Nên có ý mượn smting để nói đến tính năng đó thui.Bớt giận đi hem(cả giận mất khôn đó)
Posted via Mobile Device

anh ơi em đã test thử nhưng em không search được những app mặc định trong máy ví dụ như tin nhắn,danh bạ. Vậy thế cứ mỗi lần đang trong phần mềm này mà muốn nhắn tin thì lại phải thoát ra ngoài ạ? anh chỉ đẫn hộ em với, em hơi ga` về mấy vụ này!
em cảm ơn anh!

Đang ở bất kỳ phiên bản nào bạn chỉ cần bấm phím cây bút chì, chọn Telephone nhé:))

Nếu đang trong phiên bản Windows thì rê chuột Click Start> Chạy... sau đó gõ Mce để vào tin nhắn hoặc Btui để vào Bluetooth...vv

Chỉnh sửa cuối:

manhtuanpda

Khiếp qúa? Mấy cái đó của bạn thì bõ bèng chi mà đặt đỉnh nhất 2009.hay tổng hợp được 3in1 với bạn là đỉnh? Tổng hợp nhiều trong 1 thì có gì đâu mà đỉnh. Pro NTD là số1 về python còn chưa dám khẳng định cái gì là đỉnh nhất nữa là.. .Nhìn tiêu đề thấy hấp dẫn qúa vào liền. Ai ngờ.. . Cũng bình thường thôi. Xin lỗi nhé! Sự thật thường hay mất lòng.
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Ở đây, các bạn được quyền test, có ý kiến, gì cũng được nhưng xin các bạn, xin thật lòng là hãy nhìn nhận vấn đề và post bài 1 cách thận trọng trong lựa chọn ngôn từ, ko phải ai cũng ngồi ko để làm Pm này (5 ngày) để rồi để các bạn có ý kiến này nọ, bản thân mình ko liên quan nhưng cũng rất bức xúc đó.
Hãy động viên nhau dù có thể PM nào đó ko gây ấn tượng cho bạn, "lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau" các bạn ạ.
Hy vọng sau bài này, ko còn bài nào chê bai, so sánh nữa nhé!

Thangnd31082

Công phu, phần mềm đa dụng ! Hiệu quả tất nhiên còn tùy sở thích của người dùng ! Hình thức tiếp thị tuyệt vời !
Đây là những yếu tố làm nên một thành viên PDAViet Pro trong tương lai ! Gắng lên nhé Vothien12345 !

Công phu, phần mềm đa dụng ! Hiệu quả tất nhiên còn tùy sở thích của người dùng ! Hình thức tiếp thị tuyệt vời !
Đây là những yếu tố làm nên một thành viên PDAViet Pro trong tương lai ! Gắng lên nhé Vothien12345 !

Cảm ơn Vip đã động viên. Ai mà cũng nhẹ nhàng thế này thì mới có hứng chứ hè.;;)

danghau

yess! Tuyệt vời! Pro thiệt mặc dù Ram 76 em cũng thấy hơi khiếp.Thankiu! Àh mà em thấy có khi tuần sau bác lại cho ra bản khác brô hơn ý chứ.(Em khoái món này wá!)
Posted via Mobile Device

yess! Tuyệt vời! Pro thiệt mặc dù Ram 76 em cũng thấy hơi khiếp.Thankiu! Àh mà em thấy có khi tuần sau bác lại cho ra bản khác brô hơn ý chứ.(Em khoái món này wá!)
Posted via Mobile Device

Chỉ là bỏ chút thời gian Việt hóa và sửa lại cái giao diện thôi bạn à! Nói thật mình chẳng biết tí gì lập trình đâu:-??
Phần mềm Python thì nhiều vô kể. Nhưng lười Việt hóa quá:D

DreamLand

Chỉ là bỏ chút thời gian Việt hóa và sửa lại cái giao diện thôi bạn à! Nói thật mình chẳng biết tí gì lập trình đâu:-??
Phần mềm Python thì nhiều vô kể. Nhưng lười Việt hóa quá:D
Giao diện linh hoạt .
Khá tuyệt :)
Chỉnh sửa ảnh Pro đó, hôm sau cho anh em nhờ vả chút coi ! ;;)

lecong1978

Cái này mình sài hay nhất và tiện nhất là khi mình format memory xong và cài pm ứng dụng lại từ đầu há vothien vì mình thấy cái này có quá nhiều pm con bị trùng lấp với những pm mình đã cài trc . Đúng là 1 pm hay