• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3 phiên bản trong 1 Đỉnh nhất năm 2009

danghau

Em chẳng hỉu cái gì hết.Mà em thấy chuyện nhờ bác Dũng là bt mờ.Có gì đâu mà cãi nhau nào???
Posted via Mobile Device

hai_phanthiet

Không hiểu vì sao ai cũng cài đc mà mình cài hoài ko đc.bấm vào file là memory low delete some data trong khi phone mem là 4 Mb, card mem là 40Mb.Ai biết chỉ dùm với.
Posted via Mobile Device

Không hiểu vì sao ai cũng cài đc mà mình cài hoài ko đc.bấm vào file là memory low delete some data trong khi phone mem là 4 Mb, card mem là 40Mb.Ai biết chỉ dùm với.
Posted via Mobile Device

Bạn dùng 6681 à? Đấy là bệnh cố hữa của 6681:D

Down phần mềm UnMakeSIS dùng trên PC mà bung ra cho nhanh sau đó copy vào thẻ cho gọn

Không có PC thì dùng SiSBoom mà bung ra (hơi lâu)!

Đây là UnMakeSIS dùng cho PC

conmeonho

vothien có thể up cho mình phiên bản rút gọn được ko ! minh chỉ cầ giao diện thôi chứ úng dụng bên trong mình có cả rồi ! thank ban trước nha

anhcoj

Trong dien dan da post phan mem giai nen file sis tren mobile rui ma dung cai do thi tot hon do

Thêm 1công cụ mạnh thì càng tốt mà bạn! Những file dung lượg lớn nên xài cái vothien post ở trên, xài sisboom thì lâu lắm, nhất là các file tổng hợp nhìu trog 1 bạn à.
Posted via Mobile Device

hai_phanthiet

Trong dien dan da post phan mem giai nen file sis tren mobile rui ma dung cai do thi tot hon do
Sao post bài ko dấu vậy bạn. Mình đang cần những công cụ để vh phần mềm trên pc. Cái của vothien post ở trên là một công cụ hữu ích đó bạn.
Posted via Mobile Device

lecong1978

Võ Thiện chừng nào rãnh coi lại dùm mình giúp cái này với: pm con có 3 cái kg hoạt động thayGif thì thiếu libi mình thêm vào thì đã hoạt động dc còn themeedit cũa JimMy thì kg chiụ hoạt động dù có thay bản 2.81 cũng vậy sử dụng những chức năng của nó kg dc nó cứ trơ ra à cụ thể như thay đổi kết cấu màu sắc v. v.. . Còn sao lưu danh bạ lick vào icon kg có tác dụng có gì Võ Thiên coi lại giúp với cảm ơn Võ Thiên trc ne

Võ Thiện chừng nào rãnh coi lại dùm mình giúp cái này với: pm con có 3 cái kg hoạt động thayGif thì thiếu libi mình thêm vào thì đã hoạt động dc còn themeedit cũa JimMy thì kg chiụ hoạt động dù có thay bản 2.81 cũng vậy sử dụng những chức năng của nó kg dc nó cứ trơ ra à cụ thể như thay đổi kết cấu màu sắc v. v.. . Còn sao lưu danh bạ lick vào icon kg có tác dụng có gì Võ Thiên coi lại giúp với cảm ơn Võ Thiên trc ne

Phiên bản này hoàn hảo bạn nhé.

Đang tập trung nâng cấp. Xin các bạn hãy đợi;;)

anhhunglatui

Posted via Mobile DeviceMâý bác chỉ em cách thay mấy cái ứng dụng với, mò hoài mà hok ra, nhấp vào mà nó chẳng phản ứng jì cả hok như bản 1.0 sửa cái được liền