• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

360Safe v3.1.2 s60v3,v5 VI-Quản lý đa năng cho ĐTDĐ

tuanloc1

360Safe v3.1.2 s60v3,v5 VI-Quản lý đa năng cho ĐTDĐ

Đây cũng là một PM quản lý điện thoại đa năng tương tự như SafeMgr. Hầu hết các chức năng của SafeMgr đều có ở PM này. Cho nên mình không giới thiệu nữa nhé.

Sau cả tháng nghiên cứu, tìm hiểu mình đã VH được nó khoảng 90%, kể cả mục nhật ký gọi mà rất nhiều bạn yêu cầu.

Trong quá trình vừa Test vừa Vh, mình thấy PM này có những điểm nổi trội hơn so với SafeMgr như sau:
- Các chức năng của nó ổn định hơn, ít bị lỗi như SafeMgr
- Có thêm chức năng chống quay lén bàn phím mà hiện nay trên thế giới đang e ngại (SafeMgr chưa có chức năng này).
- Tin nhắn bị chặn vẫn hiện tên, không hiện số như SafeMgr...

Còn nhiều nữa, các bạn Test đi nhé! Tóm lại: mình đã chuyển sang dùng nó không dùng SafeMgr nữa rồi.

P/S các bạn dùng nếu gặp lỗi gì, hoặc chỗ nào VH sai làm ơn báo lại để mình hoàn thiện nó hơn ở các bản sau nhé ! Cảm ơn!!!​

saccerwin

Đã VH được hoàn toàn chưa bác Tuấn lộc ơi ?

Hình như là chưa ah. Mới đc 90%. Bác lộc vh lun chỗ đang cài đặt phầm mềm vẫn hiện tiếng trung ah. Hơi khó chịu với mấy cái ở trên trong trình quay số nữa mong bác vh 100% lun đi vì cái này dùng ngom hơn safe rất nhiều

tuanloc1

Hình như là chưa ah. Mới đc 90%. Bác lộc vh lun chỗ đang cài đặt phầm mềm vẫn hiện tiếng trung ah. Hơi khó chịu với mấy cái ở trên trong trình quay số nữa mong bác vh 100% lun đi vì cái này dùng ngom hơn safe rất nhiều

Trình quay số Mình VH rồi mà bạn. Bạn chụp màn hình up lên giúp mình để mình tìm nhé! Còn các phần khác mình sẽ làm ở các bản sau. Từ từ sẽ hoàn thiện bạn nhé. PM này nó mã hóa ghê quá, VH mệt bởi hơi tay, mệt hơn Safe rất nhiều!

jesse2

Bạn ơi mình cài rồi nhưng khj để chế độ chặn ds đen thì chỉ chặn đc 1 lần. Thử đi thử lại vẫn thế? Mình lại phải bật safemgr

missthuha

hic hok bít sao khi xài cái nỳ các file sis miss hay dùng để trong thẻ nhớ bị xoá hết hic.... tốn bao nhiu công sứk siu tập pm cần thiết hic...

anhtuana12

dùng chung với KMS có bị ji ko bạn, chặn tn vẫn ok chứ
hôm trước KMS dùng chung với Mclear thì vẫn báo rung