• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[3D game] Polarbit Raging Thunder 3D v1.00(5) Signed

nguoisat

Polarbit Raging Thunder 3D v1.00(5) S60v3 SymbianOS9.x Signed 3D

Thể loại:đua xe 3d,sis file
Dung lượng :1.84 MB
game đua xe có tính năng tuyệt nhất của đồ họa 3D trên điện thoại S603rd của bạn

Những thế mạnh chính của Raging Thunder, và các khía cạnh chính chúng ta tự hào nhất của, là game nhập vai cơ học của nó,, đáp ứng của nó điều khiển chính xác và phong phú của đồ họa đẹp. Nó là một trò chơi cho tất cả mọi người free.Tăng khó khăn, các tính năng mở khóa level,........
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zg5ymmookyw[/DOWNLOAD]

hurryghost

Game này thì hay hơn Ásphalt5 nhưng map ít, với lại có từ lâu rùi. Nếu không nhầm thì của Tổ game PV.

Xgamex

Kô có Asphalt 5 HD phiên bản chạy trên nền Symbian đâu bạn. Chỉ có Asphalt 3 được mod lại có tựa rằng Asphalt 5 - Nitro Rush mà chạy trên nền Java thì cực kỳ chán vì đồ họa kô mượt bằng phiên bản SISX. Hình như các hãng sản xuất game lớn như GameLoft, HeroCraft, Moby kô còn chú ý gì đến nữa buồn cho thế hệ S60 vì bây giờ đi đâu cũng thấy mỗi game java chứ game SISX hiện tại hầu như là tịt ngõm chỉ lâu lắm mới thấy một quả game chất lượng.

nam_luna

Ờ game này hay đấy nhưng có vẻ hơi ít xe trong một vòng đua nên cũng chán hơn nữa lại ít map quá => bỏ đi

yumikenshi

cũng được đấy chứ.đồ họa cũng ổn đấy.cũng lên có trong đt của ae

baeanhvaem

Ai up qua link khac duoc khong?tu nhien mediafire kho down.hix
Posted via Mobile Device

01686539527

dow về dc rùi nhưng cài đc 1 đoạn thì máy báo " KO THỂ CÀI ĐẶT " . cài trên N82 ý. bùn

volamaster00

Game đua xe đẹp nhất từ trước tới giờ !!

Đây là game đua xe đẹp nhất từ trước tới giờ mà mình từng chơi ! =D>
Nó ko phải là cái game đua xe cũ của tổ game PDA đâu các bạn ! Game đó hình ảnh rất xấu (máy mình) ko bằng game này được ! >:)
Mình đã chơi xong phần Championship và nó có đến 10 vòng đua tất cả !!!:O
Các vòng đua đều hết sức khó đua nếu bạn muốn lấy hết tất cả tiền trên đường đua mà có vị trí tốt nhất là điều ko thể !!!! :p
Bên cạnh đó bạn còn có thể nâng cấp cho xe giống như tựa game nổi tiếng Need For Speed !:D
Còn chế độ Time Attack thích hợp cho luyện tập trước khi vào đua chính thức và ở chế độ này bạn sẽ thách thức chính bản thân mình tức là .. phá vỡ kỉ lục do mình lập ra !! =D>=D>