• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D Icons cho S60v3 Applications.

Kojiro

Super V.I.P
Có folder không bạn , để thay thế những folder mình tự tạo trong menu :-/

Muốn dùng folder thì bạn dùng MenuEditor đó, ko dùng được à. Chỉ có cách đó thay folder thôi.

Thanh_Loi

sao mình cài nó đòi cài bộ chuẩn trước vậy bạn? mình cài cái dc cái ko như core play va divx

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
sao mình cài nó đòi cài bộ chuẩn trước vậy bạn? mình cài cái dc cái ko

Máy bạn phải cài ứng dụng bạn muốn thay icon trước khi cài icon chứ. Bạn cài icon của SM mà máy thì chưa cài thì cài làm gì, nó sẽ phải thay cái nào đây :D

Kojiro

Super V.I.P
mình cài rồi bạn ơi bởi vậy mình mới hỏi

Chắc là UID khác nhau nên thế rồi, mình ko có điều hiện test hết. Mấy file icon này là cài đè, chừng nào nó tìm trong máy bạn có sẵn nó mới cài, chưa có thì thua. Còn vì sao cài rồi mà vẫn không được chắc là do UID.

Kojiro

Super V.I.P
Vài icon khác :D

4 phần nha, các phần bao gồm:

ICON PACK 1:
1. Advanced device Lock pro
2. SMS Spam Manager
3. Best Profiles
4. Handy Blacklist
5. LFile (Leftup file)
6. SmartSis
7. BT Switch
8. CClock ScreenSaver
9. Handy Taskman
10. Deleter
11. Instal Server On Off
12. Python

ICON PACK 2:
1. X-Plore
2. MenuEditor
3. MapDrives
4. TotalRecall
5. Rotate Me
6. MifMaker
7. MobieSigner by Left up
8. TimeBar
9. Magic key
10. Megadeth
11. PowerBoot
12. SlideHelper

ICON PACK 3:
1. MobileHelp
2. N-Gage 2.0
3. WinXPrestart

ICON PACK 4:
1. Active Notes
2. Handy Calculator
3. Handy Calendar
4. Fake it
5. Active File
6. Theme Renamer
7. Y-Browser
8. Sceenshoot
9. CCam
10. LCG Jukebox

manle

Bạn ơi!Up hộ mình cái icon của Jbaktaskman với bạn.Mình dowl wày mà ko được.Bạn có icon 3D động ko bạn!!

TruongHan

Super V.I.P
Icons for s60 3rd OS9.x by biggzy

Đổi Icon cho các chương trình! Thích đổi thằng nào thì sign thằng đó để cài.

Up lên host khác nha Kojiro ,"This user is out of bandwidth".Thanks :)

manle

Không có icon động 3D đâu bạn.
Icon bạn cần đây nha bạn:

Hjx.Mình cài bản JbakTaskmanv1.0,cái icon này của bản v0.96 mình cài nó báo là chưa có chương trình gốc.Bạn up cho mình icon như thế này mà là của bản v1.0 được ko bạn.Thanks!!

Kojiro

Super V.I.P
Hjx.Mình cài bản JbakTaskmanv1.0,cái icon này của bản v0.96 mình cài nó báo là chưa có chương trình gốc.Bạn up cho mình icon như thế này mà là của bản v1.0 được ko bạn.Thanks!!

Bạn biết cách lấy UID không? Nếu bạn lấy được UID của 1.0 thì bạn nói mình, mình làm lại cho. UID là dãy số thường là 0x00....

manle

Bạn biết cách lấy UID không? Nếu bạn lấy được UID của 1.0 thì bạn nói mình, mình làm lại cho. UID là dãy số thường là 0x00....

Lúc trước dùng S60 Os7v2 thì mình biết lấy và tự làm icon cho chương trình.Nhưng dòng này mình ko biết:O ,máy mình đã hackphone rồi.Bạn chỉ mình cách lấy UID đi.Thanks bạn nhiều!

nhunguyen12

cám ơn các bác đã chia sẽ thêm nhiều icon đẹp, mong các bác đóng góp thêm cho mọi người thưởng thức

Kojiro

Super V.I.P
Lúc trước dùng S60 Os7v2 thì mình biết lấy và tự làm icon cho chương trình.Nhưng dòng này mình ko biết:O ,máy mình đã hackphone rồi.Bạn chỉ mình cách lấy UID đi.Thanks bạn nhiều!

Mình thường sùng Smartsis trên di động bung file để lấy UID và dùng sisware trên PC đóng gói. Bạn làm thử xem sao.

nouvu2372

Bộ sưu tập KHỦNG:3D Icons for S60v3 Applications

Hướng dẫn:
Để sử dụng, các bạn Copy vô C:\resource\APPS\MenuEditor
Đối với file Mif các bạn copy vô E:\resource\Apps
Đối với file Sis thì các bạn cài đặt bình thường
Xong thì khởi động lại máy và thưởng thức

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Cực Khủng Bộ Icon Của Tất Cả Các Chương Trình Và Game Trong 1Link

OR

Chỉnh sửa cuối:

nxyen

Tiếp đi các bác. Tiện thể bác nào có thể chỉ rõ xài Soft nào để convert thành công icon mif được không.Con n81 8G của tớ nó cứ xồn xồn thế nào ấy. Hầu như soft nào cần Python là y như rằng chịu khó chờ ... thay máy

Caominh171

Tiếp đi các bác. Tiện thể bác nào có thể chỉ rõ xài Soft nào để convert thành công icon mif được không.Con n81 8G của tớ nó cứ xồn xồn thế nào ấy. Hầu như soft nào cần Python là y như rằng chịu khó chờ ... thay máy

Mình thì đang xài EasyMif thui.
Nếu máy bạn bị trục trặc khi chạy pm Python thì thua,tại các soft convert Mì đa số đều chạy trên nền Python cả :-/