• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3d photo viewer for s60v5 - Trình xem ảnh mới rất tuyệt!

OnlineNo1

đẹp thiệt đáy mà có cách nào cho nó full màn hình hok ta ... hình thì cứ có khoang trắng to đùng ... hình mình chụp ra chuẩn 4:3 hix làm hình lùn tè mà ko full dc ... loads 4h mới xong, chạy mượt .... mà nó ko full hình xấu hix... ai biết cách cho nó full hình chĩ em với

Đang dùng 5800 firm gốc, đã dùng đủ các loại cfw c6 các kiểu. Load rất nhanh. Đã từng để hơn 500 cái trong máy, load chỉ mất tầm 15" thôi. Mà hình có bị xấu đâu nhi? Đẹp mà?

thechipmunks

cái này khi thoát thì hơi đơ 1 tí mới thoát đc. nói chung dùng cái này cũng hay. mình dùng từ hối nó mới ra , nhưng mà cái này xem bình thường thì ko sao, khi room lên thì nó hơi bị mờ khoảng 3s thì mới rõ, còn khi room mà nó nhận khuân mặt lên thì phải 10s mới hết vở hình

lancualan

ai có thể cho mình xin lại pm hiệu ứng lá bay cho s60v5 ko, topic đấy bị xóa mất rồi.

n014latoi

sao mình cài vào con 5230 nó ko hiện ảnh mà chỉ thấy mấy cái đen xì,,, làm thế nào để xem dc ảnh vậy

missthuha

sao mình cài vào con 5230 nó ko hiện ảnh mà chỉ thấy mấy cái đen xì,,, làm thế nào để xem dc ảnh vậy

Ak cáj này nặng máy!cần thời jan load... Ảnh pan đợj chắk jt nhất 40phút nếu cỡ 400hjnh trở lên ;;)
(Dùng photo mặk định cho lành)

minhchien1981

bồ ơi có chương trình xem phim avi không vậy bồ
E=Ntv_79;1431974]Trình xem ảnh rất tuyệt - 3d photo viewer for s60v5 -
Anh em test xem có hơn cái foto folow không nhé!:D

DOWNLOAD[/QUOTE]

nhaylau321

CÁi máy cài vào ghi phần cài đặt đã có sẵn, không biết ai có thể chỉnh tên pm khác lại để cài ko :D

jack_hunter97

Phần mềm này gần 2 năm rồi mà vẫn còn beta sao nokia kô cập nhật đi chán quá hazz