• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D Vision - Tìm hình 3D trong ảnh

choitoisang

Muốn xem các đối tượng 3D nổi lên trên một trong những hình ảnh 2D bình thường? có 20 hình ảnh đẹp trong các đối tượng ẩn 3D.
Mẹo để tìm hình ảnh 3D trong 2D ảnh: Nhìn vào một điểm ở trung tâm và các hình ảnh sau đó sẽ trở thành ba chiều.

Ví dụ: Hình này có 2 cái ly trong đó

Còn cái này có 2 bông hoa tulip rất đẹp

Chúc các pác nhìn ra vấn đề .... (Nhìn thử xem 2 hình trên có được hay ko rồi thì hãy đao nhé)
Download

ThAngNgO_

cái này có thêm hình đc không, rất hay 1 thú thư giãn từ lâu giờ gặp lại :D

tinh_la_gi

Administrator

Thật ra nó là 1 dạng của phần mềm "khám mắt" này !!
Nói chung để kiểm tra thị lực của anh em ta sau nhiều giờ "ngồi đồng" trên PV :(

E

evnd1

Guest
Vision 3.3 update

ứng dụng luyện tập mắt các version về sau chủ yếu đưa thêm các hình ảnh ảo không gian 3 chiều, nhìn toét cả mắt may ra mới nhìn được
Tham khảo và link download tại đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=37129&page=3

mrdai

cái này thời đi học lớp 6 lớp 7 gì nó bán đầy dải ngoài trường coi muốn đui con mắt mà ko thấy. có mấy đứa bạn nó dòm 1 phát là ra liền. Nay lại có trên ip

hasitinh

cái này mình siêu lắm nhình phát ra liềi .hình thứ hai là hai cái bông hoa phải không ,cáichò này là mình bắch chiến 100 phát 100 trúng luôn đó .thán nhé