• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

♫♪ 3Dviva ♫ Phần mềm set ảnh 3D làm nhạc chuông mới!

dung1291985

InterGrafx's 3Dviva v1.3.0 SIGNED

Hình ảnh động 3D trên Mobile với tính năng có thể làm báo thức ,Màn hình chờ,chuông tin nhắn đến,Hình nền, hay nhạc chuông điện thoại khi có cuộc gọi!

Hiệu ứng âm thanh mới tương thích với tất cả các máy S60v3 cỡ màn hình khác nhau...

Sử dụng InterGrafx giúp bạn thay đổi cách nhìn, nghe và xem mới thật hấp dẫn trên chiếc điện thoại của mình với giao diện thân thiện và hết sức đơn giản!

Hiệu ứng 3D có thể tuỳ chọn, làm hình nền, hay nhạc chuông, khi xoay hình hay để làm báo thức, mọi chức năng đều đơn giản đến mức tối thiểu giúp bạn có thể tuỳ ý điều chỉnh theo ý muốn của mình
Chúc vui vẻ!

Ngoài ra bạn có thể download thêm các hình động 3D về máy một cách dễ dàng qua GPRS hoặc WIFI, tất cả đều là miễn phí, trừ cước dịch vụ dùng để download mà thôi
:D

Cài đặt
Đầu tiên cài IG.3Dviva_Player trên máy bạn với đúng kích cỡ màn hình sau đó copy file chuyển động 3D vào thư mục C: hoặc E: data/igpfiles

Đây là 21 file hình động 3D đã được mình gom lại gồm 1 link duy nhất!
Mã:
http://www.mediafire.com/?srmtgnlahne

troly

Well-Known Member
Cái này chắc khi có ai gọi tới nó hiện cái hình đó lên kèm theo âm thanh.

Chương trình là như vậy mà anh, khi có cuộc gọi đến nó hiện hình 3D, âm thanh thì mình tự chọn từ thư mục nhạc của mình rồi gắn vào cũng được or âm mặc định.

trieu94

Thấy trên trang chủ 3dviva.com còn nhiều hình đẹp lắm mà ko biết đăng ký user bác nào tải được về share cho bà con với:D..

MinhThang

Manager
Thấy trên trang chủ 3dviva.com còn nhiều hình đẹp lắm mà ko biết đăng ký user bác nào tải được về share cho bà con với:D..

Không cần đăng ký gì đâu bạn, bạn thích hình nào thì Click chuột phải vào hình chọn save là được.

vivataba

không hiểu pm này khi chạy có ngốn ram và pin nhiều hok nhỉ :-? vì nó là 3D mà :)

trieu94

Không cần đăng ký gì đâu bạn, bạn thích hình nào thì Click chuột phải vào hình chọn save là được.

Bạn save đó là dạng *.gif mà, file chép vào để chạy là dạng *.igp mà?