• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[4-5-2010] PhotoBook v1.30.FINAL*Cập Nhật*Trình xem ảnh cực hay

phuonxinh

PhotoBook v1.30. Bản chính thức*Cập Nhật* Trình xem ảnh

Trình xem ảnh đang Hot của lonelycatgame , phiên bản cập nhật chính thức 1.30, hỗ trợ nhiều định dạng ảnh phổ biến: jpg, jpeg, gif, png, bmp, ảnh động gif,. Hỗ trợ tính năng xem ảnh mạnh mẽ, chi tiết:

1.30- File Management (Cr-eate folder, Copy to..., Move to...), List view mode in Image Browser with extended information, GPS Location (in Details, opens Google Maps), Show content of ROM/RAM drives (Symbian OS), Improved loading of folders content, Faster thumbnail generation(JPEG files), Add image to contact (Symbian OS), Minor changes*** fixes

Dnl

Tải Về: Photobook 1.30.final
Hoặc : Photobook 1.30.final
Ps: Vẫn có thể dùng free & full theo cách cũ mình đã hướng dẫn Ở ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Từ giờ đến chiều tối "thuận buồm-xuôi gió" thì Vip phuonxinh cho ra bản Tiếng Việt luôn 1 thể!!!;;))_Nhanh quá "cập nhật" đến chóng mặt!!!X_X

hoan_dh

76 và 6béo còn chạy ngon ơ nữa là, hì, mình tưởng anh em v2 sẽ chỉ đc dùng cái photobook 14 ngày rồi ngồi xem do ko có ai crắck ai ngờ vẫn được dùng free, quá tuyệt, tks

baobao05

mình làm giống như hướng dẫn mà vẫn không được.nó vẫn tính thợi gian

phuonxinh

Có ai chọn cài đặt "Secondary key function"exit program chưa?
Mình chọn xong, loanh quanh lúc rùi nhấn Exit nó đơ luôn, phải nhấn tắt nguồn. Sao LCG dạo này lắm lỗi thế nhỉ?

baobao05 nói:
mình làm giống như hướng dẫn mà vẫn không được.nó vẫn tính thợi gian

chắc bạn này sai sót ở đâu đó thôi, xem lại xem nhé

biemo

imei:358080016168080
Cho e xjn pass được ko ạh?
E dốt nên ko bjt fải làm sao nữa.Nó kêu nhập pass zô, ko thì chỉ sài dc 10mấy ngày áh ...

Whinny

imei:358080016168080
Cho e xjn pass được ko ạh?
E dốt nên ko bjt fải làm sao nữa.Nó kêu nhập pass zô, ko thì chỉ sài dc 10mấy ngày áh ...

đọc lại bài #1 đi bạn có thể dùng full mà không cần dùng key hay cr** gì hết bạn ạh:|

peacewar

Có ai chọn cài đặt "Secondary key function"exit program chưa?
Mình chọn xong, loanh quanh lúc rùi nhấn Exit nó đơ luôn, phải nhấn tắt nguồn. Sao LCG dạo này lắm lỗi thế nhỉ?

Mình không thấy bị lỗi này.