• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

452 games cho N95

sayonara386

Mình sưu tập được 452 games, upload cho các bạn check hộ nhé, vì mình mà check hết đống này chắc con N95 của mình nó nghẻo luôn :))
Dưới đây là danh sách games:

Còn đây là link:
Mã:
4shared.com:
http://www.4shared.com/file/48830775/77c84e98/452_Games_for_Nokia__N95.html
[B]Pwd to unrar[/B]:
www.pdaviet.net
Cheer! :)

vochihieu

Cám ơn đã share.Bạn có thể cho mình link khác được không(ngoại trừ link mega,ra..)

sayonara386

Cám ơn đã share.Bạn có thể cho mình link khác được không(ngoại trừ link mega,ra..)
Mấy hôm nay up lên mediafire qua firefox thì giữa chừng toàn bị đứng.
Hôm nay up thử qua Internet Explorer thì thấy thông báo là do file mình bị hư hoặc do đã đặt pwd :)) (thực tế mình đang để pwd).
Ok, mình sẽ bỏ pwd rồi upload lên lại thử cho bạn sau nhé :)

kecuoigio

mấy game này đâu chỉ dành cho N95 mà bất cứ máy nào hỗ trợ java đều được mà, nói chúng máy nào cũng cài chơi được

BuuPhucCT

Well-Known Member
ờ link chính ở trên bị hỏng rồi bác xem lại giùm nha

Bạn down ở 2 link box.net của bài #5 về rồi giải nén vào cùng 1 thư mục là ok mà. Do link 4shared ở trên đã up lậu rồi nên đã bị xóa. Thân.

BuuPhucCT

Well-Known Member
2 link trên chưa đến 100 game thôi dùg tạm vậy tiếc chết mất :(

Ặc. 100 game là đã chơi mệt rùi. Khi nào bạn chơi hết thì đi kiếm game khác. Trong topic vập nhật có mấy trăm game cho bạn tha hồ mà chơi:D

vnexpress92

:)) ý mình là chọn lọc game để chơi. Mà từ hồi mình đăng ký ở forum này cho đến h chắc cũng đã chơi qua gần 100 game thật :p