• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

50 Theme iPhone Đẹp Nhất Của Devil

DEVIL_BESIDE_YOU

Lâu quá không post cài gì,hôm nay mình sẽ up 50 theme sưu tập được cho anh em,ai chưa có thì down về nha,nếu có rùi thì thôi,thấy đẹp thì nhấn thankx dùm vài phát nha

iPhone Store

2

4

18

100

abstract78

abstract85

alberifantasiosi

Apple 2009

Audio

Badge Blue

Bluebird

buff2

jess

cieloc

cuore

cyborg

dade

dc

desert

digital

fiolet

flash

freddy

ghost

glacie

glass weather cái này mỡ wifi là nó cập nhật thời tiết ngoài màn hình chờ luôn

hello kitty

llumaca

iPhone

little dream

win7theme

win7

xpm

Zunda

Chỉnh sửa cuối:

hbinhlove2003

cho hỏi tí, down theme về chép vào đâu để xài thế? có cần WinterBoard ko :D, đang vọc iphone nên chưa rành lắm

phongmos

đẹp lãm nhưng sao bạn kg hướng dẫn cụ thể cách chép vào iphone

DEVIL_BESIDE_YOU

đẹp lãm nhưng sao bạn kg hướng dẫn cụ thể cách chép vào iphone

hihi..tại mình nghĩ chắc anh em ai cũng bik rồi,bạn cứ dùng itunnel,pc suit hay win scp chep vào tash/theme/ là ok,nhờ cài winterboard trước nhoa:D

bupbes

Bác Devil ơi ! cho em hỏi bác có themes Hello Kitty mà Icon hình nguyên con mèo giống cái Panda của bác đóa ( Slide To unlock hình đầu Kiity ) ......... nguyên cái themes toàn mèo đóa bác :"> em tìm mãi ko ra . bác có cứu em với !!!!!

IPHONE12

Bác Devil ơi ! cho em hỏi bác có themes Hello Kitty mà Icon hình nguyên con mèo giống cái Panda của bác đóa ( Slide To unlock hình đầu Kiity ) ......... nguyên cái themes toàn mèo đóa bác :"> em tìm mãi ko ra . bác có cứu em với !!!!!

Vô cydia add soure apple-news.fr/repo/ sẽ có theme bạn cần

ancola66

Super V.I.P
Đẹp thiệt đóa:)):)):)) Nhưng cái nào cũng giống hình dưới đây là sao :-?:-?:-?

Đề nghị chủ Topic cập nhật lại hình ảnh của các bộ Theme (Cũng nhắc nhở luôn là khi đã mở chủ đề thì nên có trách nhiệm với chủ đề mà mình mở ra cho dù anh em có ủng hộ bằng cách nhấn THANKS hay không)

HHN

Well-Known Member
Theo như thông báo ở hình là Bandwidth của ACC này chủ topic đã dùng hết rồi nên không cho hiển thị hình nữa ấy mà, em cũng bị một làn như thế rồi :D

DEVIL_BESIDE_YOU

Theo như thông báo ở hình là Bandwidth của ACC này chủ topic đã dùng hết rồi nên không cho hiển thị hình nữa ấy mà, em cũng bị một làn như thế rồi :D

hix..có cách nào cho hình sống lại không bác???giờ muốn up hình lại không phải chuyện đùa,vì mỗi cái hình là phải cài 1 cái theme rùi chụp lại,rồi phải sếp thứ tự theo đúng từng hình đễ up lên,mà tổng cộng gần 100 cái theme chứ chẵng chơi..Ngoài ra em không có host nào up hình ngoài photobucket mới down chứ:D

quanluadao

Bác Devil ơi............!Sao không cho thấy hình luôn thế?Để dễ lựa chọn......!Thanks